ผู้เขียน หัวข้อ: Mini f55/56 มีปัญหาหรือdefect ไรต้องคำนึงเป็นพิเศษรึเปล่าครับ  (อ่าน 1663 ครั้ง)

ออฟไลน์ deglory

• Jr. Member
  • **
สอบถามผู้ใช้ mini f55/56 ครับ

1. เจอปัญหาหรือ defect อะไรรึเปล่าครับ
2. จุกจิกมากเหมือนรุ่นก่อนๆบ้างรึเปล่าครับ
3. หลังหมด msi ควรเตรียมค่าซ่อมบำรุงปีละเท่าไหร่ครับ
4. ควรเล่นรถเกรย์ไม๊ครับ เห็น Option มี sunroof ถ้ามีปัญหา อู่นอกพอจะจัดการได้รึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2016, 02:30:13 โดย deglory »

ออฟไลน์ Jaew

• Jr. Member
  • **
เข้าไปถามที่ facebook Mew Mini Society มีสมาชิกคอยตอบให้ครับ