ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง ไฟแนนซ์ครับ ว่าที่ไหนดีกว่า KK or TC  (อ่าน 2857 ครั้ง)

ออฟไลน์ dox

• Newbie
  • *
สอบถามเรื่อง ไฟแนนซ์ครับ ว่าที่ไหนดีกว่า

ระหว่าง ทิสโก้ กับ เกียรตินาคิน

ไม่ทราบว่าใครเคยใช้บริการอันไหนบ้างครับ มีข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไร

ออฟไลน์ VenusF

• Full Member
Re: สอบถามเรื่อง ไฟแนนซ์ครับ ว่าที่ไหนดีกว่า KK or TC
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 17:50:25 »
อันไหนดอกเบี้ย+ค่าธรรมเนียมถูกกว่าและสะดวกในการจ่ายการจ่ายค่างวดกว่ากันก็เอาอันนั้นแหละครับ

ออฟไลน์ joufo

• Hero Member
Re: สอบถามเรื่อง ไฟแนนซ์ครับ ว่าที่ไหนดีกว่า KK or TC
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 23:00:16 »
ผมใช้ KK อยู่ ก็โอเคนะครับ บริการดี
แต่เค้าไม่ค่อยมีสาขาในกรุงเทพนะครับ

ปกติผมไปจ่ายเงินที่สำนักงานใหญ่ ตรงอโศก หนะครับ
ก็ใกล้บ้านผมด้วย เลยไม่เท่าไหร่

ถ้าจ่ายช่องทางอื่นๆ จะเสียค่าธรรมเนียมตามที่เค้าเรียกเก็บหนะครับ (10 บาท)

ออฟไลน์ st_citroen

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 22:55:38 »
เคยใช้ kk ครั้งเดียวครับ แต่ใช้ธนชาติสองสามครั้งแล้ว บริการดีพอกันนะผมว่า
ปล.kk เวลาโอนรถขั้นตอนจะน้อยกว่าครับ ไม่ยุ่งยาก