ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามอะไหล่ตัวนี้ครับ ใช่ ลูกหมากกันโคลงหรือเปล่าครับ  (อ่าน 2499 ครั้ง)

ออฟไลน์ ichamz

• Sr. Member
คือว่า ปกติ ผมไม่ได้ขับ fortuner เท่าไหร่ น้องเอาไปขับตลอด วันนี้ได้ขับ รุ้สึกแปลกๆ รถกินซ้าย แล้ว พวงมาลัยดิ้นๆ ลองก้มดู โช๊คปกติ แต่ ใกล้ๆโช๊ค เห็นมีคราบๆ น้ำมันๆจาระบีๆ ไม่แน่ใจว่าเรียกว่าอะไร เป็น 2 ข้างเลยครับถ้าซ่อม หรือเปลี่ยนแพงไหมครับ ผมอยุ่พระราม7 พอจะมีร้านแนะนำไหมครับ

ออฟไลน์ starlight

ใช่ครับ

ตามอู่ทั่วไปก็เปลี่ยนได้ เสียเวลาไม่นาน  รวมค่าแรง  1พัน มีทอนหลายร้อย

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore
ผมไม่มี fortuner

แต่ผมว่าใช่นะครับ

ถามเจอ RBI ตัวละ 600
ตอง5 ตัวละ700
คนละร้านกัน ตอง5 โอเคกว่าใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ dht_tubes

• Hero Member
ถามเจอ RBI ตัวละ 600
ตอง5 ตัวละ700
คนละร้านกัน ตอง5 โอเคกว่าใช่ไหมครับ

ตองห้าของปลอมเยอะนะครับ ดูดีๆ

เเท้เบิกแพงมากหรอครับ น่าจะคุ้มกว่านะครับ คหสต.ครับ

ข้างนึง น่าจะมี 3000 นะครับ ><

ออฟไลน์ PunTam

ใช่ครับ
ปล.เบิกของแท้ใส่เถอะครับ ใช้ได้นานกว่าจริงๆ

ออฟไลน์ tongtom

• Full Member
อีกแบบ ก็เป็นชนิดยุรีเทน ลองหาในเน็ตดู แต่มันแค่ไม่กี่ชิ้น ติดไปก็ระยะแรก ระยะต่อไปพอมันให้ตัวแล้วก็คงประมาณของเก่า

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ใช่ ลูกหมากกันโคลงคับ ถ้าเลือกที่จะซ่อมก็ตัวละ150