ผู้เขียน หัวข้อ: (50 รถรุ่นดังในเมืองไทย) ลืมคันนี้ไปรึเปล่าครับ ?  (อ่าน 6847 ครั้ง)

ออฟไลน์ POPROCK

• Sr. Member
ผมว่ารุ่นนี้ ก็เป็นรุ่นยอดนิยมนะครับ
แถม Classic ด้วย

เป็ต้นแบบของ ซิตี้คาร์ คันนึงเลยล่ะ
วัยรุ่นนิยมมาก

หรือว่าผม หาไม่เจอหว่า?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2010, 16:54:52 โดย POPROCK »
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
ก็มีนี่ครับ

อยู่ในหัวข้อ Civic EG ไงครับ ผมเขียน 3/4 ประตูรวมกัน แต่รูปมีแค่รุ่น 4 ประตูเท่านั้นเอง
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
อยากได้ของอันข้างบนนั่นมากเลยครับ
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ POPROCK

อ๋อ เหรอครับ
ขอบคุณครับ
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ kritphakhin

........รูปแบบมันไม่เคยล้าสมัยเลยครับคันนี้

ออฟไลน์ Sunnook

ถ้าผมเป็นคนขับ  ผมจะเอาสติ๊กเกอร์แปะหลัง Civic Coupe นีัี้ว่า  " โตขึ้นหนูจะเป็น Scrirocco "
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2010, 11:28:47 โดย Sunnook »

ออฟไลน์ Chris Evn

ถ้าผมเป็นคนขับ  ผมจะเอาสติ๊กเกอร์แปะหลัง Civic Coupe นีัี้ว่า  " ตัวขึ้นหนูจะเป็น Scrirocco "

เออจริง  ;D ;D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ถ้าผมเป็นคนขับ  ผมจะเอาสติ๊กเกอร์แปะหลัง Civic Coupe นีัี้ว่า  " ตัวขึ้นหนูจะเป็น Scrirocco "

เออจริง  ;D ;D

เห็นด้วย
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

เคยเจอคนทักว่า เป็น มาสด้า3  ด้วยครับ

แต่หนูโตขึ้นขอเป็น sir ละกัน หุหุหุ
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
...........................................................................

ออฟไลน์ nuttapatJazz

เคยเจอคนทักว่า เป็น มาสด้า3  ด้วยครับ

แต่หนูโตขึ้นขอเป็น sir ละกัน หุหุหุ

เอาโลโก้EXออกแล้วเอาโลโก้Sirขึ้นไปอยู่แทนดิ่ครับ จะได้เหมือนSirแท้

แต่ต้องไปตามหาโลโก้Civic ของตัว4ประตูที่คล้ายๆสแตนเลสอ่ะครับ รับรองเนียนกว่านี้อีก
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

เอาโลโก้EXออกแล้วเอาโลโก้Sirขึ้นไปอยู่แทนดิ่ครับ จะได้เหมือนSirแท้

แต่ต้องไปตามหาโลโก้Civic ของตัว4ประตูที่คล้ายๆสแตนเลสอ่ะครับ รับรองเนียนกว่านี้อีก

ก็ว่าจะทำอย่างนั้นครับ แต่เสียดาย ex มันอยู่ของมันดีๆมา 15 ปี ก็ปล่อยมันไว้ดีกว่าครับ