ผู้เขียน หัวข้อ: คุณjimmyหรือพี่ท่านใด ได้ลองtucson แบบยาวๆบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 3074 ครั้ง)

ออฟไลน์ nnn

• Newbie
  • *
กำลังจะออกรถแนวsuvครับ มองๆcaptivaไว้(แต่ได้ข่าวว่าจะ ไมเนอร์ เลยแตะเบรคกระทันหัน จริงเท็จแค่ไหนครับ)

แต่สะดุดตา tucson แต่กลัวเรื่อง 0 กับเครื่องแค่2.0เบนซินครับ

เลยอยากถามว่ามีพี่ๆท่านใดได้ลองเรื่องอัตราเร่งบ้างยังครับ เป็นไงบ้างครับ กลัวมันจะอืดๆ กินน้ำมันครับ

ปล.ตอนแรกเซลล์แถวเรียบด่วนจะให้ลองขับดู แต่ผมช่วงนี้อยู่ ตจวยาวๆ ซะนี่

ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
โหงวเฮ้ง บอกชัดเจนว่า มีแนวโน้มอืดแน่ๆ

แต่จะอืดแค่ไหน ยังบอกไม่ได้ เพราะไม่เคยลองยาวๆครับ

เอาไว้ ทำรีวิวกันก่อน แล้วถึงตอนนั้น ค่อยว่ากันครับ

เดี๋ยวจะลองถามทาง ฮุนได ว่ามีรถให้ยืมไหม
ช่วงนี้ เหมือนจะได้ขับแต่ SUV ยังไงไม่รู้

ออฟไลน์ nnn

• Newbie
  • *
โหงวเฮ้ง บอกชัดเจนว่า มีแนวโน้มอืดแน่ๆ

แต่จะอืดแค่ไหน ยังบอกไม่ได้ เพราะไม่เคยลองยาวๆครับ

เอาไว้ ทำรีวิวกันก่อน แล้วถึงตอนนั้น ค่อยว่ากันครับ

เดี๋ยวจะลองถามทาง ฮุนได ว่ามีรถให้ยืมไหม
ช่วงนี้ เหมือนจะได้ขับแต่ SUV ยังไงไม่รู้
ขอบคุณนะครับ

จะรอติดตามนะครับ