ผู้เขียน หัวข้อ: มีสมาชิกท่านใดบ้าง ซื้อรถตามใจตัวเองและกล้าขัดใจภรรยา  (อ่าน 4678 ครั้ง)

ออฟไลน์ raygun

• Hero Member
.
.
ตอนแรกผมจอง A class ไป ไม่ปรึกษาเมีย
แต่มันรอนาน ระหว่างรอ CLA ออกมา
เมียบอกให้เปลี่ยนทันทีเลย ทิ้งเงินจองสดๆ 50,000  :'(

ออฟไลน์ Barracuda

เชื่อเมียครับ ได้ลดเสียงบ่นลงด้วย

ออฟไลน์ Poppuri

• Jr. Member
  • **
นึกถึงเรื่องนี้แล้วขำนะ

เพื่อนผมแต่งงานแล้ว จะซื้อรถยนต์ใหม่
เมียใช้ Civic FD อยู่ ส่วนตัวเพื่อนผมใช้ Optra จะเปลี่ยนรถ

มันอยากได้ XV เมียไม่ยอม ไปดู MZ3 ก็ไม่เอา
ยื่นคำขาดต้อง Honda เท่านั้น จะรุ่นอะไรก็แล้วแต่
ให้เหตุผล ขับแล้วดูดี ไม่เป็นแท็กซี่ บลาๆๆ

เพื่อนผมนึกไงไม่รู้หมั่นใส้เมียมั้ง ออก Brio เกียร์ออโต้ตัวล่างสุด
วันไปรับรถเมียอึ้ง เมียพูดไม่ออก ไม่พูดเรื่องรถอีกเลย

ตอนเพื่อนผมเล่ามันหัวเราะได้สะใจมาก 5 5 5

5555+ ผมยังขำเลย

ก็บอกเองหนิว่าดูไม่เหมือนแท็กซี่ งั้นเอารถเล็กท้ายตัดไปแทนแล้วกัน ไม่เหมือนแท็กซี่คันไหนแน่ๆ ::)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ท่านคือผู้กล้า 555+

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
นึกถึงเรื่องนี้แล้วขำนะ

เพื่อนผมแต่งงานแล้ว จะซื้อรถยนต์ใหม่
เมียใช้ Civic FD อยู่ ส่วนตัวเพื่อนผมใช้ Optra จะเปลี่ยนรถ

มันอยากได้ XV เมียไม่ยอม ไปดู MZ3 ก็ไม่เอา
ยื่นคำขาดต้อง Honda เท่านั้น จะรุ่นอะไรก็แล้วแต่
ให้เหตุผล ขับแล้วดูดี ไม่เป็นแท็กซี่ บลาๆๆ

เพื่อนผมนึกไงไม่รู้หมั่นใส้เมียมั้ง ออก Brio เกียร์ออโต้ตัวล่างสุด
วันไปรับรถเมียอึ้ง เมียพูดไม่ออก ไม่พูดเรื่องรถอีกเลย

ตอนเพื่อนผมเล่ามันหัวเราะได้สะใจมาก 5 5 5

ลั่นนน 555+ น่ากลัวจะโดนเอาคืนวันใดวันนึงนะครับนั่น