ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนขอเพื่อนสมาชิก เกี่ยวกับสปอนเซอร&#  (อ่าน 3198 ครั้ง)

ออฟไลน์ mcat231032

• Sr. Member
สวัสดีครับ พี่ๆสมาชิกครับ  ผม ธนกร มนตรีโชค ครับ นักศึกษาของ สถาบันเทคโนโลยีไทย ญี่ปุ่นครับ
เนื่องด้วยตอนนี้ทาง สถาบันได้ทำการสร้างรถ Student Formula ครับเพื่อเข้าร่วมการแข่งขันในสองรายการครับ
ซึ่งรายการหนึ่ง แข่งในประเทศ และอีกราการแข่งขันกันที่ประเทศญี่ปุ่นครับ ตามลิงค์ ด้านล่างเลยครับ

1. www.tsae.or.th
2.www.jsae.or.jp

3. http://formula.thainichi.net/    >> เว็บของทางทีมครับ

-----------------------------

ขอลบในส่วนนี้ออกนะครับ เนื่องจากมีสมาชิก ร้องเรียนมาว่า เป็นการไม่เหมาะสมครับ
ถ้าจะเขียนรายละเอียดเพิ่มเติมเพื่อขอการสนับสนุน ขอให้เขียนลงในส่วนของเว็บไซต์ของทีม จะดีกว่าครับ
แต่ พี่จะไม่ลบลิงค์ ของทางทีมนะครับ ถือว่า ช่วยๆกัน เท่าที่พอจะช่วยได้ครับ เพราะอันที่จริง กระทู้นี้
ก็สุ่มเสี่ยงต่อการผิดกฎอยู่เหมือนกัน แต่ในเมื่อ พี่อนุญาตให้ จขกท โพสต์เอง ดังนั้น พี่จึงขอใช้้สิทธิ์ จะปรับปรุง
เพื่อให้เกิดความเหมาะสมหนะครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2010, 21:39:04 โดย J!MMY »

Re: เรียนขอเพื่อนสมาชิก เกี่ยวกับสปอนเซอũ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 21:37:18 »
ครับผม ยินดีครับที่ทำรถเหมือนกันครับ

เหตุที่ผมตั้งกระทู้เพื่อ ขอ นั้นจริงๆมันก็ดูแย่ไปจริงๆๆครับ แต่สถาบันผมพึ่งก่อตั้งได้ไม่นาน เลยยังไม่ค่อยเป็นที่รู้จัก ครับ
ดั้งนั้นการติดต่อเพื่อขอสปอนเซอร์ จึงทำได้ยากกว่าครับ

ปล. ก่อนตั้งกระทู้ นี้ผมได้เรียนขอท่าง admin แล้วครับ แต่ถ้าเริ่มเหตุแววว่า กระทู็นี้อาจจะทำให้เพื่อนสมาชิกทะเลาะกัน เดี่ยว ผมจะแจ้งให้ท่าน admin ลบครับผม
      ขอบคุณครับ

ปล2. ยินดีและขอบคุณสำหรับช่องทางครับพี่จิมมี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2010, 21:41:48 โดย mcat231032 »

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
Re: เรียนขอเพื่อนสมาชิก เกี่ยวกับสปอนเซอร&#
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 21:39:12 »
ขอเป็นกำลังใจให้ด้วยหล่ะกัน

ผมก็เป็นหนึ่งในทีมที่ส่งแข่งขันปีนี้เหมือนกัน 

และเข้าใจดีว่าการขอสปอนเซอร์นั้น มันยากเย็น ขนาดไหน  (ขนาดผมยังไม่มีวี่แววว่าจะได้เลย - -)ฃ
ยังไงๆ  ก็ขอโทษเจ้าของกระทู้นี้ด้วยที่แย้งไปในตอนแรกน่ะครับ :D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2010, 21:41:23 โดย Tonaka »
阿蘇山

Re: เรียนขอเพื่อนสมาชิก เกี่ยวกับสปอนเซอร&#
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 21:43:30 »
ไม่เป็นไรครับ

ขอบคุณอีกครั้ง

ออฟไลน์ Nuttie

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 30, 2010, 19:02:32 »
สู้ๆครับ

ขอให้สมปรารถนานะครับ ^^