ผู้เขียน หัวข้อ: กรมการขนส่งทางบกที่จตุจักรปิดพักเที่ยงไหมครับ  (อ่าน 24096 ครั้ง)

ออฟไลน์ Niti

• Hero Member
  • Live is short. Live it!
พอดีจะรับโอนรถ แต่หาเวลาไปไม่ได้เลย

ขอบคุณมากครับ
-------------------------------------------------------------
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250
-------------------------------------------------------------

ออฟไลน์ chaithawat

ตรอ.เลยครับ ไม่ต้องรอให้เมื่อย ทำได้ทุกอย่าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2017, 17:07:48 โดย chaithawat »

ออฟไลน์ akewizard

ที่ผมเคยไป ไม่ปิดครับ...แต่เจ้าหน้าที่จะน้อยมากเพราะผลัดเวรกันไปกินข้าว
ถ้าไปรอจะนานมาก สุดท้ายก็ได้คิวทำช่วงบ่ายๆอยู่ดีครับ

ออฟไลน์ SM.

ไม่มีพักครับ

จนท.สลับกันไปพักครับ

ออฟไลน์ Niti

• Live is short. Live it!
ขอบคุณครับผม
In: 350Z DE / New Fortuner TRD / Harrier XU60*2 / Alphard AH30
Out: Miata NC RHT / 86 / IS250