ผู้เขียน หัวข้อ: // พาไปชมรถคันจริง All NEW Toyota Camry 2 รุ่น ภายนอก-ภายใน จาก Motor Trend //  (อ่าน 39104 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hero Member
  • Hail to the darkside
ผมสงสัยนิดนึงว่า ไอ้ช่องลมด้านล่างไฟท้ายนั่นมันมีไว้ทำอะไรฮะ ใครพอรูู้บ้าง แล้วก้ผมว่าเครื่อง V6 ไม่น่าจะทำตลาดเมืองไทยนะ ดูมันสเปกสูงเกินไป เหมาะกับตลาดสหรัฐแล้ว

เห็นเว็บนึงรีวิวว่า fake ครับ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
ท้ายไม่สวย เหมือน ALTIS รุ่นปัจจุบันเกินไป
แผงประตูด้านใน Design ไม่หรูหราเลย ไม่สมกับเป็น Camry
พวงมาลัยก็ไม่สวย เหมาะกับ ALTIS

ที่เหลือสวย ผ่าน

ผมว่าดีไซน์แผงประตูเปลี่ยน แบบ Camry สองรุ่นล่าสุดที่ไม่เหมือนตลาดโลก
พวงมาลัยผมว่าน่าจะได้ทรงอื่นที่ดูหรูกว่า
ท้ายผมว่า...ไม่รู้เหมือนกัน  ;D

ออฟไลน์ masuoka

พวงมาลัยนี่ ทรงเดียวกับรถมิตซู ไปนะ อิอิ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ตูดไม่มีติ่งนี่สวยเลยนะ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ผมสงสัยนิดนึงว่า ไอ้ช่องลมด้านล่างไฟท้ายนั่นมันมีไว้ทำอะไรฮะ ใครพอรูู้บ้าง แล้วก้ผมว่าเครื่อง V6 ไม่น่าจะทำตลาดเมืองไทยนะ ดูมันสเปกสูงเกินไป เหมาะกับตลาดสหรัฐแล้ว

ไม่ใช่ช่องลมจริงครับ เป็นแค่เส้นสายเลียนแบบช่องลม มีไว้หลอกให้ดูดี(?)ครับ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
รูปวาดด้านท้ายสวยมากๆ ชอบเส้นตรงกลางไฟท้ายลากลงไปด้านข้างสุดๆ เสียดายคันจริงไม่ได้ยังงี้