ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังเล็งรถแค็ปเตี้ย revo j กัับ colorado ls รบกวนชี่แนะด้้วยครัับ  (อ่าน 2562 ครั้ง)

ออฟไลน์ pritsadee

• Newbie
  • *
พอดีเล็งตัวแค็ปเตี้ย revo j  กับ colorado ls ชอบทั้งสองรุ่นแต่อยากดูออพชั่น และอุปกรณ์ติดรถมาให้ ตัวไหนจะคุ้มค่ากับการใช้งานทั่วไปครับ ปกติก็ขับไปทำงานอาทิตย์ละประมาณ 2-300 กิโลเมตร และนานๆจะได้บรรทุกที

ออฟไลน์ Fong

• Hero Member
  • Make a Choice and Don't Look Back
แนะนำ REVO J PLUS ครับ  ตัว J เฉยๆ จะโล้นมากครับ
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ pritsadee

• Newbie
  • *
แนะนำ REVO J PLUS ครับ  ตัว J เฉยๆ จะโล้นมากครับ

ขอบคุณครับ ที่แนะนำครับ revo ชอบอุปกรณ์ความปลอดภัยระบบเบรคที่ให้มาตั้งแต่ตัวเริ่มต้นแต่ไม่ชอบหน้าตาเท่าไหร่ แต่ colorado ชอบที่หน้าตาแต่อุปกรณความปลอดภัยระบบเบรคยังน้อย. เลยรักพี่เสียดายน้องครับ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ควรลองออฟชั่นปรับโหมดคันเร่งของรีโว่ครับ สามโหมดลองเลย

ออฟไลน์ TorTy

Revo ไปแต่งเอาได้ครับเปลี่ยนนิดหน่อยก็ดูดีขึ้นเยอะแล้วชีวิตจะมีความสุขในการใช้รถทำงาน

ออฟไลน์ ps000000

ถ้ารถซิ่งตัวเตี้ยเขาไปแต่งต่อกันก็เห็น ดีแม็ก กะ เชฟโด้

ออฟไลน์ tnp_super

ถ้ากระบะตัวรุ่นล่าง ผมว่า Revo คุ้มสุดล่ะครับแต่ขยับไปตัว j plus เลยครับเพิ่มตังค์อีกหน่อยได้กันชนหน้าสีเดียวกับตัวรถเลย

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
กระบะตัวล่าง ชี้ไป Revo J+ เลยครับ ผมซื้อใช้ที่ทำงานอยู่ เพียงพอกับในชีวิตประจำวันครับ
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ ไทบ้าน

อยู่เมืองไทยใช้ Toyota เถอะครับ  (ถ้า Chev บริการพรั่งพร้อมผมจะเชียร์)
1990 Yamaha Mate-100
1992 Yamaha Bell-100
2000 Yamaha Tiara-R
2017 Yamaha MT-03

ออฟไลน์ Darkart

Revo J PLUS  ครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์