ผู้เขียน หัวข้อ: เย้...ในที่สุดก็ได้ใบขับขี่มาครอบครองแล้ว  (อ่าน 8020 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuttapatJazz

• Hero Member
Re: เย้...ในที่สุดก็ได้ใบขับขี่มาครอบครองแล้ว
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2010, 22:41:28 »
เหมือนคุ้นๆว่า เค้าไม่ให้ใช้ระบบต่างๆช่วยจอดนี่ครับ

ถ้าใช้ได้ก็ดีซิ

:-\ :-\
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ Fly to dream

Re: เย้...ในที่สุดก็ได้ใบขับขี่มาครอบครองแล้ว
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 01:57:24 »
ถ้ารถผมมีระบบนี้คงได้ใช้แน่นอนเลยเพราะคนคุมนั่งดูอยู่บนศาลาแล้วใช้ไมล์บอก แต่อย่าโกงดีกว่าเนอะ เพราะจะไม่ได้ใช้ฝีมือ+ถ้าคนอื่นรู้คงจะโดนพอๆกับพวกซื้อใบขับขี่ (หรือผมคิดมากไป :D)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 15:08:30 »
ถ้าจำไม่ผิด (รู้สึกเหมือนนานมากๆๆๆๆเลย ) 5 ปีมาแล้ว 555
ผู้คุมสอบให้ลดกระจกให้หมด แล้วก็ สอบ คงใช้ได้แค่ กล้องมองหลังกับ park censor เท่านั้นครับ
แต่ผมขับมาตั่งแต่ 14 เลยหมูเลย

ขอสอบเหมือนที่กระบี่เลยครับ แต่ผมสอบที่ตลิ่งชัน
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2010, 21:51:11 »
ถ้าจำไม่ผิด (รู้สึกเหมือนนานมากๆๆๆๆเลย ) 5 ปีมาแล้ว 555
ผู้คุมสอบให้ลดกระจกให้หมด แล้วก็ สอบ คงใช้ได้แค่ กล้องมองหลังกับ park censor เท่านั้นครับ
แต่ผมขับมาตั่งแต่ 14 เลยหมูเลย

ขอสอบเหมือนที่กระบี่เลยครับ แต่ผมสอบที่ตลิ่งชัน
เซนเซอร์เขาให้ปิด หรือไม่ก็หาอะไรมาอุดครับ
แต่กล้องส่องหลังก็น่าจะได้ เช่นเดียวกับกระจกสะท้อนมองพิสดาร

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 03:24:51 »
ดีใจด้วยนะครับ