ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเว็บ Headlightmag ถึงไม่มีหน้าข่าว Honda City Minorchange ล่าสุดล่ะ ?  (อ่าน 3734 ครั้ง)

ออฟไลน์ TNP

• Sr. Member
Honda City Minorchange เพิ่งเปิดตัว 12 ม.ค. 60 ใช่มั้ยครับ ?

ทำไมที่เว็บ Headlightmag ถึงไม่มีข่าวคราวเรื่องนี้ ปรากฏในเว็บล่ะ ?
(ปกติ จะมีออกในหน้า New Cars in Thailand ไม่ใช่เหรอ ?)

หรือผมหาไม่เจอ ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 30, 2017, 17:32:42 โดย TNP »

ออฟไลน์ TNP

อ้าว ทำไมงานเปิดตัว City Minorchange มาอยู่ในเว็บบอร์ดอย่างงี้ล่ะ ?

เออ...ถ้าจะคุย ก็กระทู้คุย พอเข้าใจ  แต่ในหน้า New Cars in Thailand ก็น่าจะมีซักข่าวนึงนะ

ออฟไลน์ rtong

• Hero Member
จริงๆแล้วไม่มีทั้ง city vios 3 mc เลยนะ  ทีมงานคงยุ่งๆเพราะเปิดตัวติดๆกัน

ออฟไลน์ Poj

ผมว่า city ใหม่ ไม่มีอะไรน่าสนใจเลย

ด้านนอก เปลึ่ยนอะไร ยังแยกไม่ค่อยออก รู้แต่ว่าไฟแตกต่างกัน

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ผมก็ไม่ทันสังเกตุ ส่วนมากไม่ค่อยได้อ่าน รอดูจาก the coupe มากกว่า  ;D ;D ;D