ผู้เขียน หัวข้อ: -- Mitsubishi เตรียม MC เล็กๆให้กับ Triton รุ่นเมก้าแค๊ป เร็วๆนี้ครับ --  (อ่าน 5161 ครั้ง)

ออฟไลน์ masuoka

• Hero Member
มีภาพหลุดออกมาไม่แน่ใจว่าตัวขายบ้านเราหรือเปล่า ภายนอกมีปรับหลายจุดเหมือนกันนะครับ ส่วนปีหน้าเห็นว่าเตรียมปรับใหญ่อีกครั้ง ในส่วนเครื่องยนต์จะอัพแรงม้าเป็น 190 hp แบบตัวขายบราซิลหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ w_th

• Full Member
เห็น sale แจ้งมาเหมือนกันครับ
พี่เค้าเรียกชื่อเล่นว่ารุ่นแซม เปิดตัว 14 กพ. ว่างั้น
ตัวสีดำ 743000 ขาวมุก 750000
*ข้อมูลจาก sale นะครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ดูแล้วเหมือนเป็นรุ่นพิเศษในไทยไม่ก็รุ่นปกติของมาเลเซียเค้าครับ รอดูอีกที เครื่องอะไรคงยังไม่ปรับเพราะก็ถือว่าปรับออพชั่น spec ปกติให้มาตอนกระจังดำปีก่อนแล้ว
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ ps000000

ขออภัยเป็นรถที่ ดูแล้วทั้งหน้าทั้งหลังไม่โดนใจผมเลย

แต่ชอบระบบขับ4ของPJSนะ

ออนไลน์ rtong

น่าจะเป็นรุ่นพิเศษ  ในมอร์เตอร์โชว์

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside

เหลือชายล่างกันชนหน้าอีกนิด น่าจะทำสีดำต่อกันไปเลยครับ

ดำๆ แบบนี้ตั้งชื่อ Triton Eclipse เลยดีมั้ย 555

ตอนรุ่นนี้เปิดตัวใหม่ๆ ก็เคยทำภาพกันชนดำๆ แบบนี้มาลงในเว็บ เพราะผมก็เพลียกับกันชนหน้ามาก
แก้ได้อย่างเดียวคือถมๆ ดำมันเข้าไป
เปลือกตาล่างก็ทำเป็นสีดำเพราะตามันโปนมากเกินไป
แต่จุดที่แก้ไม่ได้เลยคือไฟตัดหมอกนี่แหล่ะ ดันโผล่มาอยู่ตรงกลางใบหน้า

แต่ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องตำแหน่งไฟตัดหมอก
มันก็อาจจะดูโอเค...มั้ง
จะบอกว่าให้เอาหน้า Pajero sport มาใส่ มันก็ไม่เข้ากับรูปทรงกระบะอีกนั่นแหล่ะ
ผมว่าตอนไมเนอร์เชนจ์ ทำไฟหน้าให้เรียวขึ้นโดยการตัดติ่งล่างตรงนั้นออกไปซะ
ย้ายตำแหน่งไฟหน้าหมอก ให้ไปอยู่มุมล่างซ้ายขวาอย่างที่ควรจะเป็น
กระจังหน้าจะเอาทรงไหนก็ว่าไป ที่จริงมันได้ทุกทรง ถ้าไฟหน้าสวย ไฟตัดหมอก
ไม่ไปอยู่จุดแปลกๆ รูปร่างดีอยู่แล้ว

ตัวนี้แอร์ออโต้ก็ตัดฮีทเตอร์ทิ้งกลายเป็นแอร์ที่ปรับอุณหภูมิไม่ได้เหมือนกัน
ใช่มั้ย (แปลก เจ้าตลาดเคยตัด ก็กลับเอามาใส่ ส่วนเจ้ารองเคยใส่ กลับมาตัดทิ้งซะเอง)
ถ้าเข้าใจผิดช่วยแก้ให้ด้วยนะครับ ผมไม่ได้เข้าคลับไหนเลย เลยอาจจะไม่อัพเดท

เกือบลืมไป ตัว 4 ประตูไม่มีทำสีดำแบบนี้ขายหรือครับ
น่าจะทำๆ ให้หมดเลย

ออฟไลน์ zeriw009

• Sr. Member
เป็นกระบะมิตซูรุ่นแรกจริงๆ ที่ไม่ว่าจะทำยังงัยก็ไม่สวยเข้ายุคเข้าสมัยกับใครเค้าเลย เสียดายชื่อเสียงที่ strada grandis สร้างไว้จริงๆ
㋡  ㋡ ขายรถที่สวยสมบูรณ์แบบในตอนนี้ อีก 50 ปี จะเอาอะไรมาขาย

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
ซุ้มล้อ หน้ารถ ไฟท้าย
เฮ้อ!!!!  รถอะไร มีดีแค่เกียร์
นอกนั้น ความสวยงามไปไหนหมด

ออฟไลน์ O_o"

เป็นยุคที รถกระบะค่ายต่างๆ ต้องมีรุ่นกระจังหน้าสีดำ สีเทา ล้อสีเทา สีดำ ออกมาขาย  :-X :-X :-X :-X

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2017, 09:39:17 โดย O_o" »

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ตัวเล็กๆผอมๆโย่งๆไงไม่รู้ 

ออฟไลน์ SP

มีอันเดียวที่เพิ่มมาแล้วดูมีสาระ คือ กระจกตัดแสงอัตโนมัติ นอกนั้นพ่นสีเอาเองก็ได้มั้ง

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
ผมก็สงสัยเหมือนกันว่า
เงินลงทุนของมิตซูหายไปไหน หรือโยกไปตรงไหนหมด

เพราะตัว B crossover 7 ที่นั่งที่จะเปิดตัวปีนี้ ก็นำเข้ามา ไม่ได้ออกเงินอะไร
Attrage ก็ไม่ยอมไมเนอร์อะไร
Mirage ก็ไม่มีอะไรต้องให้ทำแล้ว
Pajero sport มี part ให้แก้เป็น part no. ใหม่ แก้รึเปล่าก็ไม่รู้ผ่านไปเป็นปีๆ

สรุป พี่กะจะไม่ลงทุนอะไรอีกแล้วใช่มั้ย

ออฟไลน์ SM.

ปรับเล็กๆๆจริงๆๆ ยอดก็คงไม่ได้เปลี่ยนอะไรมากเช่นกัน  :-\ :-\ :-\ :-\

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ kittiphat123

หน้าตายังดูไม่สวยเหมือนเดิม

ออฟไลน์ SaiXaiZai

• Sr. Member
ถ้าเป็นตัวขับ4 ถ้าซื้อ ถอดกันชนหลัง บันไดข้างออกขายก่อนเลย เอาเงินไปใส่กันชนหลังบันไดข้างOffRoad แล้วยกสูงเสริมกันชนหน้าวาง Winch เอาไปเที่ยวแทนตัวเก่าที่ขายไป 55555

ออฟไลน์ Darkart

เห็นหน้าตาแล้วเพลียครับ  ??? ???
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ kira&friend

• Full Member
แหม่ นึกว่าจะใช้ชื่อ Rallyart 555555

สวัสดีครับ ผมเป็นผู้ชาย นะครับ ขับรถเป็น มีใบขับขี่แล้ว ก็ประมาณนี้แหละครับ ไม่รู้จะบอกอะไรมากกว่านี้ดี