ผู้เขียน หัวข้อ: !!!! Ford Ranger สตาร์ตในตำแหน่งเกียร์ถอยหลัง ได้ด้วยเหรอครับ ???  (อ่าน 4032 ครั้ง)

ออฟไลน์ watnu

• Sr. Member
รถหนีบตาย สตาร์ตในเกียร์ถอย เหยียบเบรกโดนคันเร่ง พาร่างบี้ผนังบ้านดับ

http://www.thairath.co.th/content/852572

ถ้ารถสตาร์ตในตำแหน่งเกียร์ถอยหลังได้ อันตรายมากเลยครับ

ออฟไลน์ Amateur

• Jr. Member
  • **
bt50pro ที่บ้าน start ไม่ได้ครับ และคันอื่นๆก็ไม่ได้เหมือนกัน โดยปกติ รถเกียร์อัตโนมัติไม่ว่ารุ่นไหน เกียร์ D และ R มันไม่น่าจะ start ได้นะครับ

ออฟไลน์ SLuang

• Hero Member
ไล่ดูกระทู้ด้านล่างครับ

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ประมาท ผู้ตายอาจเมาด้วยหล่ะ ผมว่านะ บอกไปเยียมลูกสะใภ้ กำลังออกไปซื้อปูมากินกัน

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เกียร์ไรครับ ถ้า A/T สตาร์ทได้นี่รถชุ่ย วิศวกรห่วย คิดว่าไม่น่าใช่
แต่ถ้า M/T บิดสตาร์ทแล้วดันไปกดคันเร่ง มันพุ่งได้จริงๆ
เคยเผลอกับ Mu7 มันไม่สะอึกดับเหมือนรถเก๋งเบนซิน
ปล. ผมขับแต่เก๋ง นานๆได้จับกระบะทีนึง
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Noncyclopedia

กระทุ้นี้ซ้ำๆอะ ลบๆไปเหอะ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ Fly to dream

กระทู้ ซ้ำครับ

และฟอร์ดเกียร์ออโต้สตาร์ตได้แค่ตำแหน่งเกียร์ p-n เท่านั้น ลองมาหมดตั้งแต่ Everest รุ่นปี 2007
Fiesta, และ Everest 2015

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ ps000000

กระทู้ที่ผมตั้ง พึ่งหล่นไปหน้า 2 เมื่อวานบ่ายครับ

ออฟไลน์ SM.

คง M/T

ปล. ผมจำกระทู้นี้ได้

ออฟไลน์ kittiphat123

คงเป็นเกียร์MTครับ