ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนทราบลายละเอียดกุญแจรีโมทของe220d ckdตัวประกอบใน  (อ่าน 2068 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kimmmmm

• Jr. Member
  • **
คือเพื่อนของผมจะ ออก e220dตัวประกอบในckd
แล้วผมอยากจะซื้อซองใส่รีโมทเป็นของขวัญให้เพื่อนในวันออกรถ
อยากรบกวนท่านทั้งหลายว่า
E220d ตัวล่างสุด เอวันกาด ตัวประกอบในจะให้กุญแจรีโมทมาแบบไหนครับ
จะเป็นทรงน้ำเต้าแบบเก่าหรือเปลี่ยนรีโมททรงใหม่เป็นแบบสี่เหลี่ยมครับ

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
Re: รบกวนทราบลายละเอียดกุญแจรีโมทของe220d ckdตัวประกอบใน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2017, 16:09:51 »
แบบใหม่สี่เหลี่ยมคับ

ปล. เซลแถมซองกุญแจให้รึเปล่าคับ เดวจะซื้อไปเก้อนะ

ปล2. ซื้อเป็นรถโมเดล หรือ พาวเวอแบงค์ไรงี้ดีก่าคับ

ออฟไลน์ -POOM-

• Jr. Member
  • **
Re: รบกวนทราบลายละเอียดกุญแจรีโมทของe220d ckdตัวประกอบใน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 22:48:41 »
แบบใหม่สี่เหลี่ยมคับ

ปล. เซลแถมซองกุญแจให้รึเปล่าคับ เดวจะซื้อไปเก้อนะ

ปล2. ซื้อเป็นรถโมเดล หรือ พาวเวอแบงค์ไรงี้ดีก่าคับ

+1 โมเดลครับ ช่วงนี้เริ่มเห็นมีขายแล้วด้วย:)