ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยผมตัดสินใจเลือก Vigo Smart Cab Prerunner ที  (อ่าน 4442 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amazed

• Newbie
  • *
ตอนนี้ผมกำลังดูระหว่างรุ่น Prerunner 2.5E ABS และ Exclusive ไม่รู้ของที่เพิ่มให้มาในแต่ละรุ่นมันจะคุ้มไหม
(ใจจริงผมแอบมีใจให้ Triton Plus บ้างแล้ว แต่ที่บ้านไม่มีใครชอบซะนี่)

ยังไงก็ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับน้ำใจนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2010, 21:08:12 โดย Amazed »

• Newbie
  • *
Re: รบกวนช่วยผมตัดสินใจเลือก Vigo Smart Cab Prerunner ที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 21:18:59 »
ตามไฟล์ที่แนบมามันต่งกันแค่นี้เอง

keanetona

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนช่วยผมตัดสินใจเลือก Vigo Smart Cab Prerunner ที
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 21:38:14 »
ไม่ทราบว่าพวงมาลัยมีแอร์แบ็คหรือเปล่าครับ ถ้ามีแอร์แบ็ค จัดรุ่น Exclusive ได้เลยครับ แต่ถ้าไม่มีแอร์แบ็ค ออปชั่นพวกนี้ผมว่าไม่น่าเกิน20000บาทมั๊งครับ บางทีอาจซื้อรุ่นธรรมดาแล้วไปแต่งเพิ่มอาจคุ้มกว่าเลยครับ

อย่างไรก็ตาม ขอให้จขกท.ลองไปเช็คดูก่อนว่าออปชั่นต่างๆที่รุ่น exclusive ให้มา สามารถหาซื้อจากข้างนอกเองได้หรือเปล่า

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 22:12:57 »
ไม่ทราบว่าพวงมาลัยมีแอร์แบ็คหรือเปล่าครับ ถ้ามีแอร์แบ็ค จัดรุ่น Exclusive ได้เลยครับ แต่ถ้าไม่มีแอร์แบ็ค ออปชั่นพวกนี้ผมว่าไม่น่าเกิน20000บาทมั๊งครับ บางทีอาจซื้อรุ่นธรรมดาแล้วไปแต่งเพิ่มอาจคุ้มกว่าเลยครับ

อย่างไรก็ตาม ขอให้จขกท.ลองไปเช็คดูก่อนว่าออปชั่นต่างๆที่รุ่น exclusive ให้มา สามารถหาซื้อจากข้างนอกเองได้หรือเปล่า
ไม่แอร์แบ็คครับ สเปกเหมือน2.5E ทุกอย่างแค่เพิ่มออปชั่นตามคห.บน

http://phithan-toyota.com/wp/genaral/307
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2010, 22:17:09 โดย อันตัวข้าฯนี้มีนามว่า"หมู" »

ออฟไลน์ liveshow

• Hero Member
  • รถไม่แรงแต่แซงยาก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 22:45:23 »
ตัวธรรมดาเหลือเฟือแล้วครับ เบาะหนังไปคุยกับเซลล์ เดียวก็ได้
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2010, 22:58:03 »
เหมือนมันจะมีแต่สีดำครับ

แต่ถ้าชอบสีดำก็ต้องเอารุ่นนี้แหละ(ธรรมดาไม่มี)
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 08:34:03 »
ขอบคุณสำหรับทุกๆคำตอบครับ ตอนนี้ตัดสินใจว่าจะเอาแบบ prerunner รุ่นปกติดีกว่า

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 01:36:54 »
ดีใจด้วยนะครับที่กำลังจะได้รถใหม่