ผู้เขียน หัวข้อ: หากคิดจะซื้อ mu-x ในเดือนนี้หรือเดือนหน้า ควรได้อะไรพิเศษถึงจะสมน้ำสมเนื้อครับ  (อ่าน 3382 ครั้ง)

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
  เป็นรุ่นที่ไม่คิดจะออกนะครับ แต่ญาติถามมาว่าอยากได้ mu-x เพราะมันคือ Isuzu 7ที่นั่ง (แกใช้แต่ Isuzu ทั้ง TFR'96 ,Dmax'09, All new Dmax, และกำลังจะจบกับ Mu-X ไม่เดือนนี้ก็เดือนหน้า
  บอกแกแล้วว่าจะมีตัวใหม่ออกมา แต่แกบอกว่าโฉมปัจจุบันก็พอใจแล้ว เลยมาคิดว่าถ้าจะเอารุ่นนี้ี้ี้้้จริงควรได้ส่วนลดและของแถมอะไรบ้างถึงจะสมน้ำสมเนื้อเพราะกำลังจะตกรุ่นในอีก 1เดือนข้างหน้านี้
  ปล.ต้องเข้าใจผู้ใหญ่บ้านนอกนะครับ พอบอกว่าจะเอาก็ไปถามวันนี้ พรุ่งนี้ออกรถเลย ถ้าพลาดก็จบกัน ศูนย์แถวบ้านผมนี้โปรฯลูกค้าในเมืองเดินหนีแน่ๆ เพราะลดน้อยแถมน้อยแต่มีรถเลย
  ขอบคุณครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
เราหวังส่วนสดของแถมจากค่ายนี้ได้แค่ไหนกันครับ  ;D

ออฟไลน์ ps000000

พามาออกที่ดีลเลอร์แถว กทม 55555

ออฟไลน์ whoami

ค่ายนี้ต่อให้รถกำลังจะตกรุ่น ก็ไม่ได้เห็นลดแลกแจกแถมแบบค่ายอื่นครับ

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ผมว่าหารถให้ได้ก่อนครับ ค่ายนี้ยอมปล่อยรถขาดมากกว่าให้ส่วนลดครับ
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ Ji.Cl.

• Sr. Member
อย่าว่าแต่ไมเนอร์เชนจ์เลยครับ ขนาดปี 2011 ออลนิวกำลังจะมา ตัวเก่ายังแทบไม่ได้ส่วนลดเลยครับ

ฉะนั้นเป็นผมจะรั้งไว้ครับ แค่ 2 อาทิตย์กว่าๆ จะได้ไม่เสียดายทีหลังครับ

ออฟไลน์ MUK

50000 มีได้แน่ครับ อีก 2 หมื่น ต้องเคยมี mu7หรือ muxมาก่อน แต่อาจจะได้เพิ่มสำหรับครอบครัวอีซูซุ

ออฟไลน์ jazzz

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
รอตัวใหม่เปิดตัวค่อยไปหาตัวเก่า 1แสนน่าจะมี

ออฟไลน์ sharpux21

• Full Member
ลด 1.5 แสน + แถมประกัน ชั้น 1 + Flim + กรอบป้าย พรม ผ้ายาง

ออฟไลน์ J_Serie5

ใจเย็นๆรอดูโปรในงาน motor show ดีกว่าครับ 29 มีนาคม 60 - 9 เมษายน 60
https://www.facebook.com/BangkokMotorshow

ออฟไลน์ SM.

ผมเคย share ให้นะ ตามที่ท่านข้างบนแปะให้

ออฟไลน์ SLuang

หลายๆ 0 ได้ส่วนลด แล้วยังได้ดอก 0% 4 ปีเลยครับ
อย่าใจร้อน ถ้าจะเอาจริงๆ ให้ไล่ถามหลายๆ 0 โดยเฉพาะ 0 ต่างเจ้าของกัน
ปล. อันนี้ไม่เกี่ยวกับคำถาม แค่สงสัย
ท่านใช้อุปกรณ์ใดพิมพ์ มันถึงยอมท่านได้ขนาดนี้
ผมคลุกคลีกับการพิมพ์มาทุกอุปกรณ์ยังไม่เคยเห็นมันยอมให้ผมขนาดนี้เลย  เห็นแล้วมันฮาดีครับ

ออฟไลน์ NS

หลายๆ 0 ได้ส่วนลด แล้วยังได้ดอก 0% 4 ปีเลยครับ
อย่าใจร้อน ถ้าจะเอาจริงๆ ให้ไล่ถามหลายๆ 0 โดยเฉพาะ 0 ต่างเจ้าของกัน
ปล. อันนี้ไม่เกี่ยวกับคำถาม แค่สงสัย
ท่านใช้อุปกรณ์ใดพิมพ์ มันถึงยอมท่านได้ขนาดนี้
ผมคลุกคลีกับการพิมพ์มาทุกอุปกรณ์ยังไม่เคยเห็นมันยอมให้ผมขนาดนี้เลย  เห็นแล้วมันฮาดีครับ

ต้องขออภัยอย่างสูงเลยครับ ผมใช้โทรศัพท์มือถือพิมพ์ครับ สงสัยเลื่อนไปเลื่อนมาจะมองไม่เห็น คือมันแปลกอีกอย่างคือ เวลาพิมพ์แล้วเว้นวรรค คำที่เขียนหลังจากวรรคจะเหมือนถูกเขียนทับ(กระพริบตำแหน่งเดิมแม้พิมพ์ไป 10ตัวอักษร) เพราะฉะนั้นผมต้องพิมพ์แบบไม่เว้นวรรคยาวๆๆๆๆๆๆๆ แล้วมาเคาะเว้นวรรคตามหลังอีกที อาจทำให้มันเพี้ยนนะครับ ต้องขออภัยอีกที

ออฟไลน์ NS

ขอบคุณครับ ไปดูมาเมื่อวาน ลด 4หมื่น+ป.1+ฟิล์ม จบ... ;D