ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นเซลบอกว่า กลางๆ ปี BMW X1 จะมีปรับออปชั่นเพิ่มเติม มีความเป็นไปได้ใหมครับ  (อ่าน 3038 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sukuiguy

• Newbie
  • *
เห็น MBTH ปรับออปชั่น หลายๆอย่างเพิ่ม คู่แข่งอย่าง BMW ควรต้องทำอะไรบ้างแล้วหรือเปล่า

ออฟไลน์ Mr.Boogie

• Sr. Member
ควรปรับอย่างยิ่งครับ อย่างน้อยๆครูสคอนโทรลควรใส่มาให้ได้แล้ว ขนาดสวิฟ มาสด้า 2 ยังมีเลย

ออฟไลน์ phoenix_132001

• Newbie
  • *
ครูซ เนี่ย เอาจริงใช้น้อยมาก เพราะ ช้าขับขวากันเยอะมาก 555

ออฟไลน์ tsubasa

• Hero Member
อยากได้ cruise control ด้วยครับ

ออฟไลน์ MystogaN

ควรมี

- Cruise Control
- หลังคา Glassroof

จบเลย ฟินเลย ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ mentos

• Jr. Member
  • **
ครูซคอนโทรลธรรมดา ใช้จริงแล้วเฉยๆ

ถ้าไม่มีระบบปรับความเร็วอัตโนมัติติดมาด้วย

ผมยอมใช้ แค่ speed limit ดีกว่า เอาเท้ากดแช่ไปเลย ยังไงความเร็วก็ได้ตามที่กำหนด

ออฟไลน์ MystogaN

จริงๆ แล้วที่ควรเพิ่มเลยเนี่ยคือ เครื่อง ขอเป็น 20i กับ 20d ด้วยจะดีมาก

แล้วก็ตัวทอปให้ขับ4 ไรงี้ หวังเกินไปมั้ย

ออฟไลน์ scotch_fillet

จริงๆ แล้วที่ควรเพิ่มเลยเนี่ยคือ เครื่อง ขอเป็น 20i กับ 20d ด้วยจะดีมาก

แล้วก็ตัวทอปให้ขับ4 ไรงี้ หวังเกินไปมั้ย
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

ขอแค่ 20d มา ไม่ต้องขับสี่ ผมเอาเลยล่ะ

ออฟไลน์ SM.

คงปรับครับ ไม่งั้นจะตามคนอื่นไม่ทัน ผมว่าตัวนี้ เห็นไม่มากเท่าตอนขายตัวเก่า

หรือคนติดส่วนลด bmw แล้ว คือถ้าไม่ลดเยอะๆๆ ยอดไม่เดิน

ออฟไลน์ CarameLon

คิดว่า X1 ขอตัว 2.0D และทำราคาประกอบในประเทศให้ต่ำกว่า 1.8d XLine  ณ ตอนนี้ซักหน่อย
ขายดีแน่นอนครับ   8)
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ Sukuiguy

• Newbie
  • *
ครูซ เนี่ย เอาจริงใช้น้อยมาก เพราะ ช้าขับขวากันเยอะมาก 555

เห็นด้วยครับ ผมอยากได้ paddle shift กับ blind spot warning มากกว่า

ออฟไลน์ scotch_fillet

ดูไป ดูมา ...
อาจจะเป็น xDrive30e หรือX1 225XE