ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟหน้าของ Fortuner ตัวใหม่ มีวิธีปรับแก้ไขหรือยังครับ ??  (อ่าน 22367 ครั้ง)

ออฟไลน์ XCellent

• Newbie
  • *
Re: ไฟหน้าของ Fortuner ตัวใหม่ มีวิธีปรับแก้ไขหรือยังครับ ??
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 12:40:06 »
ใช่เลย คัตออฟเท่าหลังคารถเก๋ง
ชอบการ์ตูนครับ ::)

ออฟไลน์ Nyquist

• Hero Member
Re: ไฟหน้าของ Fortuner ตัวใหม่ มีวิธีปรับแก้ไขหรือยังครับ ??
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 13:04:29 »
จริงแท้ที่สุด ฮาา For รุ่นปัจจุบันนี่ Cut Off สูงท่วมหัวจริงๆ

ไม่รู้เพราะรถมันสูง หรือตั้งใจตั้งให้สูง

ออฟไลน์ pikabom

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 11:59:17 »
ผู้ผลิตเขาจะมีความรับผิดชอบต่อสังคมกับรถรุ่นนี้ไหมครับ เช่น รีคอลมาปรับไฟใหม่อะไรแบบนี้

ออฟไลน์ Stp

• Hero Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 18:52:39 »
Toyota ขายรถในประเทศไทยมากี่ปี ไม่รู้หรือว่ากฎหมายไทยกำหนดรายละเอียดของอุปกรณ์รถยนต์ไว้อย่างไร หลายครั้งแสดงให้เห็นถึงความรับผิดชอบของ Toyota ที่มีกับคนไทยว่าเป็นยังไง
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D