ผู้เขียน หัวข้อ: // รีวิว ของ รถคันที่ เซอร์ไพรส์ น่าจะเสร็จในวันสองวันนี้ //  (อ่าน 28621 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuttanva

• Jr. Member
  • **
หรือว่าจะเป็น Golf GTi รึป่าวครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ผมว่าไม่ใช่ scricco แน่ครับ

เพราะว่า มันไม่เห็น จะ ขนาดนั่นเลย

มินิ แจ่มก่วาๆ ฮ่าๆๆๆ 

ต้อง พวก ระดับ hi end หน่อยๆ ล่ะมั้งครับ porsch, lambo, ferrari เอ๊ๆๆ อะไรกันแน่

รถคันนี้ ต้องลองขับสถานเดียว

แล้วจะลืม MINI ไปเลย

ออฟไลน์ barnaminov

• Newbie
  • *
^
^
^
^
^
^
^
^
^
แอบเฉลย!???

ออฟไลน์ POPROCK

• Sr. Member
ฮุนได รุ่นใหม่?
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ TTL

Re: // รีวิว ของ รถคันที่ เซอร์ไพรส์ น่าจะเสร็
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2010, 17:42:12 »
Scirocco
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2010, 19:30:33 โดย toon_thanarit »

ออฟไลน์ Ma_Mhee

• Newbie
  • *
โอยยย

อยากรู้จะแย่แว้วววว >_<

Passat CC ละกัน ยังไม่มีคนเดา 5 5 5  5 5 +
. . . ??????  ?????????? . . .

ออฟไลน์ BrownCony

ถ้าในตลาดกลุ่มเดียวกับมินิ รถที่พอสูสี

ก็น่าจะเป็น VW Golf GTi หรือไม่ก็ VW Scirocco ครับ

ตัด Volvo C30 เพราะคุณจิมขับไปแล้ว
Fiesta ก็ยิ่งไม่มีทางเป็นไปได้ เพราะฟอร์ดไม่ปล่อยรถให้แน่นอนครับ

ออฟไลน์ supernobita

• Newbie
  • *
มาร่วมทายว่า Golf GTI  ;D

ออฟไลน์ avisrm

• Full Member
  • Murphy's law is all around
    • S&P Workshop & Studio Spaces
หรือว่า Fiat 500... ก็ไม่น่าสนุกขนาดนั้นนะ...
รักเหมือนอากาศที่มีรอบตัว...

...มีเพียงผู้รู้ค่าของมันเท่านั้น ที่สัมผัสมันได้

ออฟไลน์ nandel

• Newbie
  • *
ทาย ว่า Kia SOUL

Plakapong

• บุคคลทั่วไป
ขอเดาว่า Scirocco
เอ๊ะ หรือจะเป็น new Beetle turbo อ่าาา ไม่นะ
หรือ Golf GTi

หรือว่า....370z (ตัวนี้คงไม่เซอร์ไพรส์ เพราะรู้ๆอยู่แล้วว่าต้องเจ๋ง)

อ่าาา อยากรู้เฉลยแล้วครับๆๆๆ

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
Nissan March แน่ๆเลย
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ Tonaka

คิดว่ารถจากกลุ่มยนตรกิจคงไม่ใช่

อาจจะเป็นรถจากเกรย์อื่น

น่าจะเป็นรถแฮทแบค

ขอเดาว่าาาาาาาาาาาา......  Honda CR-Z

เอ๊??  ผมหวังสูงไปป่าว???
阿蘇山

preme123

• บุคคลทั่วไป
แล้ว คลิป mazda 2 ใกล้จะได้หรือยังครับ

ชอบมากๆเลย อยากให้มีคลิปเยอะๆ สนุกก่วาอ่าน อีก  ;D ;D

ออฟไลน์ 9iC

• Jr. Member
  • **
ขอเดามั่งนะครับ

เอาเป็น "DFM Minitruck"

ถ้าเป็นตัวนี้ล่ะก็ Surprise มั้ยล่ะครับ

;D

ออฟไลน์ TTL

ขอเดามั่งนะครับ

เอาเป็น "DFM Minitruck"

ถ้าเป็นตัวนี้ล่ะก็ Surprise มั้ยล่ะครับ

;D
ยังงี้ Surpriseมากๆเลยครับ ขั ;D ;D

ออฟไลน์ gugnoidea

VW Golf GTi หรือไม่ก็ VW Scirocco ครับ

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

เดาไม่ถูกมันกว้างเกินง่ะ แต่คิดว่าต้องเป็นรถ premium ราคาแพงแน่ๆเลย

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
เปอร์โย รุ่น ที่มันมีนูนๆ บนหัว
ไม่ก็ สมาร์ท  หรือ
alfa mito
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ Ma_Mhee

• Newbie
  • *
มาเฉลยซักทีเถอะครับพี่จิม

อกอีแป้นจะแตกแล้ว  >_<

อยากรู้จะแย่แล้วววว
. . . ??????  ?????????? . . .

ออฟไลน์ 0%

vw ซักรุ่น

แต่น่าจะเป็น
gti
ไม่ก็ golf

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เมื่อคืนเล่นเอาผมแทบจะตาค้างเพราะทำงานกันดึกมากๆ เอาไว้รอจิมมี่เอารีวิวขึ้นก่อนแล้วจะเอาเบื้องหลังการถ่ายทำมาให้ชม

ขากลับได้มีโอกาสทดลองขับรถคันนี้ เป็นรถที่น่าใช้อีกคัันหนึ่ง....
เป็นรถที่ผมสามารถวิ่งลอดอุโมงค์ข้ามแยกเกษตรฯ ที่ความเร็วประมาณน่าจะ 100km/hr ไม่ยก....ได้ยินเสียงล้อบดพื้่นถนนเอี๊ยดๆๆๆๆ
แล้วก็รถพุ่งออกจากโค้งขึ้นอุโมงค์ออกไปอย่างรวดเร็ว....เป็นรถที่เฉียบขาดคันหนึ่ง....

5
5
5
5
5

ปล.ถ้ารอบหน้ามีถ่ายรูป กูจะเอารถกูไปอีกคัน ดึกโคตร....
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Preceda2

730d ป่าวว้า  :D
2009 Volvo S60 D5
2010 Honda CRV 2.0
2011 Subaru Impreza 2.0R MT {R.I.P.}
2014 Harley-Davidson Sportster Iron 883
2015 Honda HR-V

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
แล้ว คลิป mazda 2 ใกล้จะได้หรือยังครับ

ชอบมากๆเลย อยากให้มีคลิปเยอะๆ สนุกก่วาอ่าน อีก  ;D ;D
กำลังทำอยู่ครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

ซีรี่ย์ 5 กับ 7 ใหม่ก็ดีนะครับพี่จิม ;D
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

ออฟไลน์ Bluedoft

รถอารายว้าาาาา อยากรู้มากๆๆ อยากซื้อเว้ยยย เห็นเกาะถนนขนาดนี้ 555+

ไอ้ที่รู้แล้วก็เงียบๆไว้
ไอ้ที่ยังไม่รู้ ลองเดาต่อไป

อ่ะ ลองดู อิอิ กร๊ากๆๆ

บอกไว้ก่อนว่ารถคันนี้น่ะ พอหลังขับเสร็จ ผมแทบจะฆ่าจิมมี่ชิงรถ
เป็นคันเดียวที่รู้สึกว่า..สามารถยั่วให้เราทำถึงขนาดนั้นไ้ด้จริงๆ
โดยที่ไม่คิดมาก่อนด้วยว่ารถคันนี้จะเป็นได้ถึงขนาดนี้

รถถังแน่เลย ;D

ออฟไลน์ raulowen

M1a2 abrams สุดๆๆไปเลย ไม่มีใครกล้าแหย๋

ออฟไลน์ ???????

• Newbie
  • *
ผมว่าอาจจะเป็น audi จาก mtm สักตัวกระมังครับ TT รึเปล่า

ฝากเรื่องคลิปทีครับท่านผู้การฯ ผมชอบ SMS คุณจริงๆนะ ฮามากๆ
(รออันนี้มากกว่ารีวิวคุณจิม นิดนึงด้วยอ่ะ คุณจิมอย่าเพิ่งน้อยใจเน้อ)
ขอบคุณครับ ไม่ว่าจะรถอะไรก็จะรอชม :P

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
งั้นเดี๋ยวรีบปั่น จะพยายามให้คลิปเสร็จก่อนรีวิวรถไม่ประสงค์ออกนามอันนี้ครับ

ใจเย็นๆนะครับ Windows Movie Maker ที่บ้าน อับจนมาก แฮงค์ตลอดเลย

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8