ผู้เขียน หัวข้อ: // รีวิว ของ รถคันที่ เซอร์ไพรส์ น่าจะเสร็จในวันสองวันนี้ //  (อ่าน 28622 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
730d ป่าวว้า  :D

คันนั้นมีอยู่ในคิว แล้วครับ ทดลองไปหมดแล้ว
เหลือแค่ทำรีวิวออกมาซึ่งจะใช้เวลาพอสมควร เพราะว่า รถคันนี้ ของเล่นเยอะมากกกกกกกกก และผมก็ชอบมันมากซะด้วย เป็นการส่วนตัว!

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
งั้นเดี๋ยวรีบปั่น จะพยายามให้คลิปเสร็จก่อนรีวิวรถไม่ประสงค์ออกนามอันนี้ครับ

ใจเย็นๆนะครับ Windows Movie Maker ที่บ้าน อับจนมาก แฮงค์ตลอดเลย

รับแซบ เฮ้ย  รับทราบ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
370Z อะป่าว
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ nunix

• Full Member
ผมว่าไม่ใช่ scricco แน่ครับ

เพราะว่า มันไม่เห็น จะ ขนาดนั่นเลย

มินิ แจ่มก่วาๆ ฮ่าๆๆๆ 

ต้อง พวก ระดับ hi end หน่อยๆ ล่ะมั้งครับ porsch, lambo, ferrari เอ๊ๆๆ อะไรกันแน่

รถคันนี้ ต้องลองขับสถานเดียว

แล้วจะลืม MINI ไปเลย

ขอเดาว่า VW scirrocco หรือจะเป็น Peugeot 207 cc (อันนี้ไม่น่าใช่)

ออฟไลน์ patzahut

bugatti veyron พอได้ไหมหว่า

eiei

ออฟไลน์ exodus

ตื่นเต้นจัง รุ่นไหนหว่า

ออฟไลน์ TCh

หึ หึ ผมว่าต้องเป็นพวก ม้า หรือ กระทิง หรือ ว่า กบ แน่ๆ หึ หึ พูดแบบว่าเจาะลึกครับ เจาะลึก

หึ หึ ลึกไปเรื่อยเปื่อย เดาหวยยังถูกง่ายกว่าอีกอ่ะ

ออฟไลน์ TAI ^^

• Faculty of Political Science, TU
Lexus LFA หรือ  Audi R8 5.2 Quattro ครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2010, 02:15:16 โดย TAI ^^ »
Beauty is in the eye of the beholder...

ออฟไลน์ BrownCony

งั้นผมก็รู้แล้วล่ะครับว่าเป็นรถอะไร
จะรออ่านนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2010, 09:44:21 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ sirisak_ac118

ซีร็อคโค.........

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
ผมว่า Golf GTi  90%

อีก 9% เดาเอา Civic Type Euro R (เพราะไม่มีใครทาย แต่ถ้าพี่จิมบอกลืม Mini ไปเลย คงจะไม่ใช่คันนี้ แต่อยากทายคันนี้)

อีก 1% alfa romio Mito (อันนี้มั่ว...เหตุผลเดียวคือ  ขนาดเดียวกับ Mini ) ;D

ออฟไลน์ 470127

• BMW e34 Y1993 & Captiva c140 Y2013
ไม่ขอทายแล้วกัน แต่จะรออ่านอย่างใจจดใจจ่อ อีก 2 วัน จะกด f5 รัวๆ ทั้งวัน
555

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel

อุ๊ยย

รถอารายหว่าาาา อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2010, 09:43:20 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ Ping tiida

• Jr. Member
  • **
ถ้าเป็น VW จะดีใจกะ จิมมี่และแพน มากๆเลย
แต่ไม่อยากให้พูดถึงแถวๆ รามอินทราเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2010, 09:42:04 โดย Ping tiida »

ในลิสต์ ที่เขียนๆกันมา

มีคนเดาถูกครับ

ออฟไลน์ Newhang

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2010, 20:18:59 โดย Keng »

ออฟไลน์ APN

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ sejuro321

• **
อยากชม SCIROCCO  ;D ;D

สาธุ สาธุ !

ออฟไลน์ arpore

• **
  • ?????????????????????...
น่าจะเป็น VW Golf GTi  นะผมว่า

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
SCIROCCO !!!!

คิคิ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ ?????

• Newbie
  • *
เมื่อคืนเล่นเอาผมแทบจะตาค้างเพราะทำงานกันดึกมากๆ เอาไว้รอจิมมี่เอารีวิวขึ้นก่อนแล้วจะเอาเบื้องหลังการถ่ายทำมาให้ชม

ขากลับได้มีโอกาสทดลองขับรถคันนี้ เป็นรถที่น่าใช้อีกคัันหนึ่ง....
เป็นรถที่ผมสามารถวิ่งลอดอุโมงค์ข้ามแยกเกษตรฯ ที่ความเร็วประมาณน่าจะ 100km/hr ไม่ยก....ได้ยินเสียงล้อบดพื้่นถนนเอี๊ยดๆๆๆๆ
แล้วก็รถพุ่งออกจากโค้งขึ้นอุโมงค์ออกไปอย่างรวดเร็ว....เป็นรถที่เฉียบขาดคันหนึ่ง....

เป็นรถที่น่าใช้ แสดงว่าราคาน่าจะไม่ไกลเกินไปนัก  เดาว่าเฟียสต้าละกัน

ออฟไลน์ TJ_NARAK

• **

ไม่รู้จริงๆแต่ ขอเดาว่า ผมขอเดาว่า Honda CR-Z
CAR IN MY DREAM -> BMW X3 F25 + BMW 320d + MINI COOPER S COUNTRYMAN ALL4 + GOLF Gti

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
เมื่อคืนเล่นเอาผมแทบจะตาค้างเพราะทำงานกันดึกมากๆ เอาไว้รอจิมมี่เอารีวิวขึ้นก่อนแล้วจะเอาเบื้องหลังการถ่ายทำมาให้ชม

ขากลับได้มีโอกาสทดลองขับรถคันนี้ เป็นรถที่น่าใช้อีกคัันหนึ่ง....
เป็นรถที่ผมสามารถวิ่งลอดอุโมงค์ข้ามแยกเกษตรฯ ที่ความเร็วประมาณน่าจะ 100km/hr ไม่ยก....ได้ยินเสียงล้อบดพื้่นถนนเอี๊ยดๆๆๆๆ
แล้วก็รถพุ่งออกจากโค้งขึ้นอุโมงค์ออกไปอย่างรวดเร็ว....เป็นรถที่เฉียบขาดคันหนึ่ง....

เป็นรถที่น่าใช้ แสดงว่าราคาน่าจะไม่ไกลเกินไปนัก  เดาว่าเฟียสต้าละกัน

5 5 5 ไม่ใช่อ่ะครับ รถที่น่าใช้ ไม่ได้แปลว่าเป็นรถที่เราต้องซื้อใช้ได้นี่นา....อาจจะเป็นรถที่เกินเอื้อมก็ได้นะ...เอหรืออาจจะไม่เกินเอื้อมสำหรับคนบางคน...
และที่สำคัญ อะแฮ้มๆ เป็นรถที่มีโดดเด่นบนท้องถนนด้วย!!! ใบ้ให้แบบโคตรๆแล้วเนี่ย...
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

เอาอย่างนี้

มันเด่นมาก

เด่นชนิดที่ว่า เมื่อเช้า ผมขับขึ้นทางด่วน ไปคืนเขา

คนแอบมองกันเกือบจะแทบทุกคันที่ผมแล่นขนาบค้าง

รถบ้าอะไรก็ไม่รู้ ขับมันส์กระจายมาก

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
สละสิทธิ์ในการทายแล้วกัน รอชมอยู่นะคร้าบ

เอาอย่างนี้

มันเด่นมาก

เด่นชนิดที่ว่า เมื่อเช้า ผมขับขึ้นทางด่วน ไปคืนเขา

คนแอบมองกันเกือบจะแทบทุกคันที่ผมแล่นขนาบค้าง

รถบ้าอะไรก็ไม่รู้ ขับมันส์กระจายมาก

มันเด่นมากขนาดนั้นเชียวหรอเนี่ย!!!

ออฟไลน์ panerai

Rolls Royce Phantom สภาพแหว่งครึ่งคัน ที่อยู่ในหนัง Iron man2 แน่เลย ไม่งั้นคนไม่สนใจกันทั้งถนนหรอกครับ 5555+

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
370Z หรือเปล่า เพราะผมเห็นคันนี้น้อย เห็นที มองนะ มันสวยอะ
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ Artty_Ray

• -!@#$%
ผมขอไม่เดาแต่จะรอชมและกันครับ แต่มันจะเป็นรถไรหว่า....... ::)
My impression is Impreza

ออฟไลน์ Vonbin

• **
เอาอย่างนี้

มันเด่นมาก

"คนแอบมองกันเกือบจะแทบทุกคันที่ผมแล่นขนาบค้าง" เท่าืั้ที่อ่านสันนิฐานได้ว่าต้องไม่ใช้รถตลาดเเน่ๆ Super car ก็ไม่น่าจะหามารีวิวได้ง่ายๆ

มีหลายคนเดาว่า SCIROCCO ผมว่า SCIROCCO มันเป็นรถที่ไม่ค่อยดึงดูดสายตามากนะ

เดาว่าเป็น AUDI TTS กับ GTR ละกัน  ;D

ออฟไลน์ Nut_K

ขอเดาว่า Golf GTi ไม่ก็ Scirocco และ Civic Type R ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2010, 18:05:08 โดย integra »