ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบรายละเอียด accord minorchange ปีนี้ครับ  (อ่าน 5415 ครั้ง)

ออฟไลน์ stimulate

• Newbie
  • *
อยากทราบว่า เปลี่ยนอะไรบ้าง แล้วจะมาเดือนไหนครับ เป็นไปได้มั้ยที่จะมาในเดือนกรกฎา หรือ สิงหานี้ ได้ข้อมูลมาไม่ตรงกันเลยครับ รบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

• Sr. Member
Re: อยากทราบรายละเอียด accord minorchange ปีนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2010, 21:55:24 »
รอฟังด้วยคน

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: อยากทราบรายละเอียด accord minorchange ปีนี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 02:14:45 »

ประมาณนี้มั้งครับ เวอร์ชั่น เมกา ไมเนอร์ แบบนี้
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Buffy

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 09:30:46 »
อยากได้ไฟกับกระจังหน้าแบบเดียวกับ ตัวสองประตู.......

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 09:44:47 »
ขออย่าให้หน้าตามันเป็นแบบCrosstourก็พอแล้ว

ออฟไลน์ stimulate

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 11:48:29 »

ประมาณนี้มั้งครับ เวอร์ชั่น เมกา ไมเนอร์ แบบนี้
  ผมดูไม่ออกเลยครับมันเปลี่ยนอะไรบ้างครับ

Plakapong

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 22:33:50 »
^
^
^
Mugen เก่า หรือใหม่ล่ะครับนี่
ต่างจากบ้านเราแค่ กระจกมองข้างไม่มีไฟเลี้ยว? ล้อลายแปลกๆ?

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 22:35:56 »
ติดตามดูครับ

ออฟไลน์ TAI ^^

• Sr. Member
  • Faculty of Political Science, TU
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2010, 23:57:59 »
รูป Mugen ที่เอามาเป็นชุดแต่งปกติครับ เห็นมานานแล้ว ไม่ใช่Minor นิครับ
Beauty is in the eye of the beholder...

ออฟไลน์ Ajnonny

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 11:24:50 »
คงต้องรอ model change ทีเดียวแน่เลยครับ