ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2017 (RE-RUN) //  (อ่าน 3969 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5
ประจำวันที่ 25 กุมภาพันธ์ 2017 (RE-RUN)

DR!VE THE WORLD :

// Carlos Ghosn ลาออกจากตำแหน่ง CEO ของ Nissan

// PSA Group และ Geely ยื่นเสนอราคาเพื่อครอบครอง Proton

// All NEW Honda CR-V Gen5 มาพร้อมเครื่องยนต์ดีเซล i-DTEC 1.6 Turbo

// Audi Thailand by Meister Technik เตรียมรถมาเปิดตัวแบบ Full Line-up

สัปดาห์นี้เล่นเพลง As - George Michael Feat.Mary J.Blige
งานเก่าของ Stevie Wonder ปี 1977

ออฟไลน์ winit2014

• Sr. Member
ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ H3T

• Hero Member
Eclipse cross ยังไม่ชัดเจนนะครับ จะเปลี่ยนไปในทางไหนตอนนี้ยังตอบไม่ได้

ส่วนตัวผมว่ามาครับ พิจารณาจากข้อมูลที่มีอยู่นะครับ