ผู้เขียน หัวข้อ: รถคันที่น่าเซอร์ไพรส์....เอ้ามาลองดูภาพใบ้ๆของผมละกันครับ  (อ่าน 12874 ครั้ง)

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
Jimmy โทรมาหาช่วงสามสี่โมง ประมาณว่า คนในเวปทายกันใหญ่เลย อกจะแตกตายว่ารถคันที่...คุณท่านทุ่มทุนสร้างซะขนาดนั้น มันคือรถอะไร
จิมมี่เองก็อกจะแตกตาย แต่ยังปั่นรีวิวไม่เสร็จ...แต่ขอให้ผมปล่อยมัดเด็ดออกมาสักชุด หลังจากปล่อยให้คู่ต่อสู้ในเวป(ท่านๆในเวปทั้งหลายนี่แหละ)
แยบซ้ายแยบขวาไปหลายหน้าเลยทีเดียว.....

ผมเลยนำรูปที่ถ่ายเบื้องหลัง มาให้ลองทายกันว่า...รถที่น่าปรารถนานี้...คือรถอะไร
ลองทายกันดูนะครับ.... ;D
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ Tonaka

โว๊วววว  Golf GTI
阿蘇山

ออฟไลน์ Vonbin

• Jr. Member
  • **
หุหุหุ ได้รู้ซะที

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ดูลายเล้นแล้ว Golf ชัวร์
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออนไลน์ GZaar

• quattro > 4titude
ใช่เลยยยยย! คันนี้ที่ทำให้ Mini ถูกลืม รออ่านรีวิวอย่าใจจดใจจ่อครับ ;D
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ arpore

• **
  • ?????????????????????...
เย้.....ผมก็เป็น 1 ในคนที่เดาถูก

น่าจะมีรางวัล เล็กๆน้อยๆให้พวกเดาถูกนะ...

ล้อเล่นครับ...

โว๊วววว  Golf GTI

ชัวร์ๆๆๆๆ :X

ตามนั้นเลย ;D
ผมคอนเฟิร์มเลยGTiชัวร์ คอนเฟิร์ม!!!(จะติดคุกมั้ยเนี่ย)  ;D ;D

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
ออกมาซะทีเถอะ แม่เจ้าประคู๊ณณณณณณณ รอจนเข้าออกโรงบาล สอง สามรอบแล้ว
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
ออกมาซะทีเถอะ แม่เจ้าประคู๊ณณณณณณณ รอจนเข้าออกโรงบาล สอง สามรอบแล้ว

อ่าว...เป็นไรล่ะท่าน
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
Wow!จะรอดูครับผม

ออฟไลน์ DummyNose

• **
โอ้ว...  :o Golf GTi ชอบจัง
เคยดูคันสีแดงในงานมอเตอร์เอ็กโปที่อิมแพคเมืองทอง
ชอมมากๆ อยากได้ ๆ ๆ
รอชมรีวิวด้วยคนครับ  ;)

ขอบคุณสําหรับภาพใบ้ครับ ก่อนที่หลายๆท่านรวมทั้งผม อกจะแตกตายกัน  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2010, 22:50:50 โดย DummyNose »

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก

อ่าว...เป็นไรล่ะท่าน

อยู่ดีๆบ้านหมุนเองได้ + ลำใส้บีบตัวแรงไปหน่อยล่อซะปวด อันฑะเลย อย่างแรกไม่เท่าไร อย่างหลังซิ หู๊ยยยยยย อย่าบอกใครเชียว
ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ อิอิ ;D
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ NineGap

• Full Member
  • ตามใจ !!! ดีกว่าตามใคร
แอบลุ้นอยู่ !!! ว่าขอให้เป็นเจ้าคันนี้
v
v
v

ดันกลายเป็น Golf GTi ซะงั้น (เสียดายจัง)

แต่ก็ไม่เป็นไร "เทพ" เหมือนกันทั้งคู่  ;D
ไอ้เขี้ยวเงิน <== 2013 All New Ford Ranger 2.2 MT DBL XLT Hi-Rider

ออฟไลน์ Fly to dream

Golf gti ชัวร์ ป้าป  อยากให้มีรีวิว Focus RS คู่แข่ง Golf จริง ๆ แต่ทำไงได้ไทยไม่มีขายนี่นา  ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ BMTA

2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ PuppyKak

คราวหลังก่อนออกรีวิว มาแบบนี้เลยพี่ ตื่นเต้นดี ฮ่า ๆ
ไม่ต้องบอกเป็นชื่อ มาด้วยภาพ

ออฟไลน์ nunix

เฮ้อ... ได้เห็น spy shot สักอันแบบนี้ค่อยโล่งหน่อย

คิดมากจนท้องผูกมาหลายวันแล้ว อิอิ

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
เข้ามาดูทีแรก นึกว่า nissan march (คิดไปได้)
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

โลเคชั่นตรงไหนครับเนี่ย??

ออฟไลน์ The Coup Channel

โหห คราวนี้ถ่ายภาพกันจริงจังมาก อยากเห็นผลลัพธ์

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ของแรงกำลังจะมาๆๆๆๆๆ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ VenusF

Golf GTI sure ยืนยัน นอนยัน นั่งยัน และกระโดดยันอีกที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2010, 09:58:36 โดย VenusF »

ออฟไลน์ chobitstae

• Newbie
  • *
ดึงสว่างขึ้นมาให้ครับ  ;D

ออฟไลน์ golf888

• Newbie
  • *
^
|
|
ผมก็กำลังดึงพอดีเลย  เดาว่าสีแดงด้วยได้ไหมครับ  ไม่รู้ใช่ป่าว

ออฟไลน์ bigglives

• Love Technology
จ้ากกกกก GTI นี่หน่า เกือบได้ลอง แต่ดันไปลอง Scirocco ในงานมอเตอร์โชว์ แค่ตัวนั้น ขับมันส์มาก ไอ้ตัวนี้สงสัยมันกว่าเยอะมั้ง
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ Ping tiida

• **
รออ่านอยู่ครับ

ออฟไลน์ mann

• นี่หรือรถโมเดล
รีวิวครั้งนี้คงจะอลังการงานสร้างมากๆเลยนะเนี่่ย รออ่านครับ+เอาใจช่วย
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ gookid

• Newbie
  • *
เห็นอย่างงี้ก็ Golf GT แน่นอน  8)