ผู้เขียน หัวข้อ: ้ฮุนได h1 ปี2017 รุ่น elite ยางHankookผลิตในจีน ควรเปลี่ยนเทินกับเซลล์เลยดีไหม  (อ่าน 3259 ครั้ง)

ออฟไลน์ 12345678910

• Full Member
้ฮุนได h1 ปี2017 รุ่น elite ยางHankookผลิตในจีน ควรเปลี่ยนเทินกับเซลล์เลยดีไหม

มีใครเคยใช้บ้างครับ ห่วยมากไหม

เห็นรุ่น delux ตัวท็อป11ที่นั่ง กับตัว vip 7ที่นั่ง ติดยางผลิตในเกาหลีใต้มาให้ (นอกนั้นรุ่นที่ถูกกว่า เป็น hankook ผลิตในจีนหมด)

แล้วถ้าเปลี่ยนรบกวนแนะนำยี่ห้อกับรุ่น และราคาที
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2017, 18:30:09 โดย 12345678910 »

ออฟไลน์ golf8023

• Hero Member
Hankook มันห่วยขนาดนั้นเลยเหรอครับ
ผมคิดว่าเทคโนยีการผลิตยางในปัจจุบัน ไม่น่าจะหนีกันมากนัก
รอท่านที่เคยใช้งานจริงมาคอนเฟิร์มดีกว่า กำลังมองยี่ห้อนี้อยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ V221

ผมก็เทิร์นกับเซลล์ที่โชว์รูมเป็นล้อของรุ่นGrand Starexเลยครับ ยางที่ไม่น่าใช้คือยาง Achilles ครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ SM.

ทำไมคิดว่ามันต้องห่วยด้วยล่ะครับ  ??? ??? ??? ???

ลองใช้ก่อนดีมั๊ยครับ

ออฟไลน์ Untouchable

• Sr. Member
ผมว่ามันก็ไม่ได้แย่ขนาดนั้นน่ะครับ แต่ใช่มันไปเร็วกว่ายางตัวอื่น ผมก็ขับกลับบ้านเชียงใหม่หลายหน ขึ้นแม่ฮ่องสอน ปาย แม่สลอง เที่ยวเขาหลายที่ก็เอาอยู่ครับ ใช่สักปี1ก็ได้ครับค่อยเปลี่ยน

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
ขับออกไปเทิร์นร้านข้างนอกเลยครับ เพราะยางยังไม่ได้วิ่งมาก ได้ราคาอยู่ครับ ไม่ต้องเทิร์นกับเซลล์หรอกครับ ไปจัดการเอง ร้านแม็กยางชื่อดีๆ จัดไปเลยครับ