ผู้เขียน หัวข้อ: ติดกล้อง หน้า หลัง จากศูนย์ BMW น่าใช้ไหมครับ ช่วงนี้มีโปรลดราคา  (อ่าน 10010 ครั้ง)

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
จากราคาเต็มที่ 18,511 ลดแล้ว พร้อมติดตั้ง และ vat 15,044  อยากเรียนถามผู้ใช้ด้วยครับว่า คุ้มค่าไหมครับ

ไม่ทราบว่ามีคุณสมบัติ พิเศษ อย่างไรบ้างครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ berm

เห็นมีคนรีวิวไว้ในห้อง user voice ผมว่าน่าใช้ครับ มีทั้งกล้องหน้าและหลัง

ออฟไลน์ caton

แต่ละ 0 ราคาไม่เท่ากันนะครับ ลองหาดีๆ ที่ Performance จรัลฯ จัดมามา 12,xxx เองครับ
TESLA Model Y Performance
BMW X1 F48 20D M sport
BMW 320D F30 M sport HIFI Stage 1

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

แต่ละ 0 ราคาไม่เท่ากันนะครับ ลองหาดีๆ ที่ Performance จรัลฯ จัดมามา 12,xxx เองครับ

ถามแล้วครับ ราคาถึง 31 มีค ถ้าราคา 12,904 เขาบอกว่า ไม่รวมค่าติดตั้งครับ

ไม่ทราบว่า มีรุ่นเดียวหรือไม่ครับ   หรือว่า มีหลายรุ่น  หลายราคา

ออฟไลน์ SpeedC

• Full Member
อ่านผ่าน แว่บๆ มันไม่มีสายรุงรังใช้ไหมครับต่อไปข้างในรถเลย

ถ้าใช่แค่นี้ผมว่าก็น่าใช้แล้ว

ออฟไลน์ caton

ถามแล้วครับ ราคาถึง 31 มีค ถ้าราคา 12,904 เขาบอกว่า ไม่รวมค่าติดตั้งครับ

ไม่ทราบว่า มีรุ่นเดียวหรือไม่ครับ   หรือว่า มีหลายรุ่น  หลายราคา
อ่อครับ..
ผมใช้มาสักพักใหญ่ๆ ก็โอเคครับ แพงไปนิด
อีกอย่างถ้าอยากให้ข้อมูลโชว์ครบๆต้องใช้โปรแกรมมันเอง
TESLA Model Y Performance
BMW X1 F48 20D M sport
BMW 320D F30 M sport HIFI Stage 1

ออฟไลน์ chaithawat

• Hero Member
มุมกว้างดีนะครับ ชัดพอๆกับหน้าจอสมาร์ทโฟน

ออฟไลน์ mark2015

• Full Member
ติดมาตั้งแต่ออกรถ สองหมื่น

ใช้ดีไหม ก็ดีนะ คงเพราะมีตรา BMW นั้นแหละ เลยว่าดี

สแตนบายประมาณ 6-7 ชม. แล้วจะดับไปเอง

ราคานี้ติดกล้องเกรดดีๆ ได้ตั้งหลายตัว แพงงไปหน่อย เมื่อเทียบกับคุณภาพที่ได้ ยังไม่ชัดที่สุด

แต่ที่ติดเพราะ ไม่อยากหมดประกันเวลา ไปต่อพ่วงกับอะไรให้รถ ต่อตรงไหน ตรงนั้นหมดประกัน

รับประกัน 1 ปี ทุกวันนี้ภาวนาอย่าเจ๊ง เสียดายเงิน แต่ ปีครึ่งยังปกติดีอยู่

มีเอ๋อๆเป็นบ้างครั้ง ถอดปล๊กไฟเสียบใหม่ก็ปกติ

มีเงินๆเหลือสบายๆก็จัดเลยครับราคานี้ ยังไงก็แบนด์BMW มันเข้ากันอ่ะนะ

ถ้าเสียดายก็ซื้อติดเอาเองข้างนอก ถูกกว่าครึ่งๆ แถมออฟชั่น คุณภาพกล้อง ปัจจุบันยังไงก็ดีกว่าของเก่าหลายปีก่อนละครับ

ปล .ค่าติดกล้องไรมัน สามพันนิดๆ ใช้เวลาทำเกือบวัน ทิ้งเช้าได้บ่ายๆ คันเก่าเคยซื้อมาเองจ้างติดเดินสาย จั้มกับที่จุดบุหรี่โดนไป 200 ทำไม่ถึงชั่วโมง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 20, 2017, 18:17:15 โดย mark2015 »
" เงินทองของนอกกาย ไม่ตายก็หาจนตาย "

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ถ้าคุณภาพอยู่สูงระดับเทพก็น่าใช้อยู่หรอกครับ

ออฟไลน์ amsa

• Jr. Member
  • **
  • เอาใจเขา ใส่ใจเรา
ถ้าเทียบราคาผมว่าสูงนะ กับคุณภาพที่ได้จากกล้อง หลัง แต่อย่างว่า เอาของอื่นมาต่อ BSI หมดตรงนั้น ถ้าต่อไม่เป็น ก็ทำที่ BM ครับ หรือเข้าประดับยนต์ดีๆ ที่เดินให้ BM แต่ถ้าทำป็นนำมาต่อที่ จุดบุหรี่ ใน LZD มีเยอะประมาณ 3500 ไม่เกินตัวกล้องประกัน 2 ปี ผมเล่นมาเยอะ พอควร เอาที่ชัด สู้ราคาหมื่นได้ ก็รุ่น TC DP100 หรือ เสี่ยว.. Yi 60 FPS 2 ตัว ไม่ถึงหมื่น ไปหายี่ห้อเอาครับ ดูที่ประกันมีด้วยนะ ไม่ง้้นมีสิทธิ์ได้ของเลียนแบบ  ต่อกับที่เขี่ยบุหรี่ ส่วน ซีดานไม่มีที่จุดบุหรี่ อันนี้ลำบากนิด และอาจต้องมองรุ่นมีกล้องในตัว หน้าหลังครับ