ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ ส่วนลด Suzuki Swift  (อ่าน 2760 ครั้ง)

ออฟไลน์ Smile

• Jr. Member
  • **
ขอคำแนะนำ ส่วนลด Suzuki Swift
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 08:10:24 »
สอบถามครับ มีญาติจะออก Suzuki Swift ไว้ใช้ระยะทางใกล้ๆ ในเมือง
หากออกรถช่วงนี้ ควรจะได้ส่วนลดเท่าไหร่ครับ แนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ Push in Boost

• Full Member
Re: ขอคำแนะนำ ส่วนลด Suzuki Swift
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 08:12:52 »
รีบใช้รถไหม ถ้าไม่รีบรอดูตัวใหม่ครับ

ออฟไลน์ Dubee

• Hero Member
Re: ขอคำแนะนำ ส่วนลด Suzuki Swift
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 09:04:49 »
มองข้ามเรื่องส่วนลด แล้วพาญาติของคุณไปลองขับครับ ลองให้ครบทุกคันในกลุ่มอีโคคาร์ทั้งเก่าและใหม่ ญาติชอบคันไหนซื้อคันนั้นครับ ซื้อรถที่ชอบอย่าซื้อรถที่โปร

ออฟไลน์ Krongbun

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 09:21:25 »
มองข้ามเรื่องส่วนลด แล้วพาญาติของคุณไปลองขับครับ ลองให้ครบทุกคันในกลุ่มอีโคคาร์ทั้งเก่าและใหม่ ญาติชอบคันไหนซื้อคันนั้นครับ ซื้อรถที่ชอบอย่าซื้อรถที่โปร

;D  จริง แล้วจะอยู่อย่างมีความสุข
ถ้าแนะนำผมคงแนะนำรอดูตัวใหม่ Function ความปลอดภัยดีกว่า

แต่ถ้าชอบตัวนี้จริงๆก็จัดเลยครับ ส่วนเรื่องส่วนลดตอนนี้ไม่รู้อ่ะครับ
เดี๋ยววันจะเข้าไปศูนย์นวนคร เดี๋ยวจะลองถามดู

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 18:08:54 »
เพื่อนผม จะซื้อรถให้ภรรยา ก็คิดว่าจะออก swift นี่แหละครับ พอไปลองมาหลายๆยี่ห้อ

จบที่ Mazda 2 เบนซิน

ออฟไลน์ SLuang

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 23, 2017, 23:16:01 »
ไม่คิดไรมาก และชอบ แต่งแบบครบๆ จากโรงงาน
จัด Swift RXII  สีแดงแจ๊ดดด ครับ ผมว่ามันคุ้มกับราคาดีนะ

ออฟไลน์ Smile

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 07:59:54 »
ญาติผม รีบใช้รถครับ คงรอสวิปตัวใหม่ไม่ไหว
ตอนนี้ก้อลังเลระหว่าง swift กับ mazda 2 ครับ
เอาไงดี ....

ออฟไลน์ Dubee

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 24, 2017, 08:45:05 »
ญาติผม รีบใช้รถครับ คงรอสวิปตัวใหม่ไม่ไหว
ตอนนี้ก้อลังเลระหว่าง swift กับ mazda 2 ครับ
เอาไงดี ....

พาญาติคุณไปลองขับ จบครับ อย่างที่ผมบอก ซื้อรถดูที่ชอบ อย่าดูที่โปรฯ อย่าไปคิดแทน ผูกเรือนควรตามใจผู้อยู่ ในที่นี้คือซื้อรถควรตามใจคนซื้อครับ พาไปนั่งไปลองขับ เด๋วคำตอบมาเองครับเชื่อผม ถามในนี้ 100 คน 100 คำตอบ ให้คนซื้อไปลองเองชัวร์สุด

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 25, 2017, 01:11:19 »
มาสด้าสองเถอะครับ สวิฟมันจะตกรุ่นแล้ว