ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมจะจอง honda crv ใหม่ 1.6 diesel ตัวล่างช่วงนี้มีโปรไหมครับ  (อ่าน 3893 ครั้ง)

ออฟไลน์ mx788

• Newbie
  • *
ผมอยากจองล็อตแรกเลยครับ แต่อยากรู้ว่าควรจะได้โปรดอกเบี้ยส่วนลดของแถมอะไรยังไงบ้างครับ สำหรับตอนนี้หรือ honda มีโปรเปิดตัวไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ณัฐวุฒิ
Line : mx7888

ออฟไลน์ chamanow88

• Sr. Member
ปกติรถเปิดตัวค่ายนี้ไม่มีโปรอยู่แล้วขนาดประกันภัยยังไม่ให้เลย แข็งมากๆเรื่องการคุมราคากับของแถม

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ลองไปถามดูเองดีกว่าครับ ใน showroom หรือในงาน motor show

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
เห็นผ่าน ๆ
น่าจะมี โปร เพ่ิม honda ultimate care + 2 ปี   และ ดอกเบี้ยพิเศษ นะครับ

ออฟไลน์ No Trespassing

ที่เห็นนอกจาก Ultimate Care กับ ดอกเบี้ยถูก และพวกฟิล์มรอบคันแล้ว อย่างอื่นคงไม่ได้อะไร

ยิ่งเป็นฮอนด้าด้วย มักจะไม่ค่อยแถมอะไรหรอกครับ ต่อให้ผ่านมาซักปีนึงก็เถอะ อย่างเก่งก็ประกันชั้น 1 ก็แค่นั้น

ยกเว้นที่ตลาดที่ต้องฟาดฟันกับชาวบ้าน ถึงจะแถมมาให้เยอะหน่อย แต่มูลค่าก็ไม่มากมายอะไร

สู้เจ้าตลาดอย่างโตต้าไม่ได้ รายนั้นเปิดตัวรถใหม่ ถ้าภายในสองอาทิตย์ยอดไม่เปรี้ยง ก็เริ่มอัดโปรแล้ว อย่างขำๆ ก็ ฟรีประกัน + ลดสองหมื่นครับ หรือหนักๆ ก็ 8 หมื่น - แสนนึง

ออฟไลน์ peterW

• Sr. Member
รออีก 6 เดือน ก็ได้แถมประกันแล้ว

ส่วน Ultimate care แถม หรือ ไม่แถม ก็งั้นๆ เพราะ มันไม่ได้ประกันเหมือน 3 ปีแรก

ออฟไลน์ J_Serie5

ใจร้อนอยากได้รถเร็ว อย่าลืมนะครับ lot แรกๆ " defect "

ออฟไลน์ mx788

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกท่านมากครับ

ออฟไลน์ Indy_Garden

• Jr. Member
  • **
ถ้าไม่ใจร้อน หลังหกเดือนมีมาแน่ครับ ประกัน ชุดแต่ง ฟิล์ม พรม กาบบรรได ... หกเดือนได้ของแถมไม่น่าเกิน 5 หมื่น!  ถ้าอยากหล่อก่อนผมว่าจัดเลยครับ ฟิมล์ติดข้างนอกได้ดีและตรงใจกว่าครับ  ราคาของแถมที่นะจะแพงที่สุดคือประกันครับน่าจะสามหมื่นกว่าๆได้  (ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม ประกันที่แถมมาชอบราคาสูงมากในปีแรก?)
Indy Garden