ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงคุณ จิมมี่ครับ BIG FONT COMEBACK  (อ่าน 3282 ครั้ง)

ออฟไลน์ xtreme

• Newbie
  • *
ถึงคุณ จิมมี่ครับ BIG FONT COMEBACK
« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 09:42:56 »
BIG FONT COMEBACK 

ผมว่าเราไม่ควรบ่งบอกอารมห์

ความคิดเห็น ความรู้สึกต่อต้าน  โดยการใช้ตัวหนังสือใหญ่ยักษ์กันนะ

มันจะทำให้  สังคมแลกเปลี่ยนความคิดเห็น  กลายเป็นสังคมที่ใช้อารมห์

ในการแสดงออก  อยากให้ทุกความเห็น  สบายๆ  เรียบง่าย  แบ่งปัน  และสงบสุขครับ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ถึงคุณ จิมมี่ครับ BIG FONT COMEBACK
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 09:45:55 »
กระทู้ไหนหรือครับ

• Newbie
  • *
Re: ถึงคุณ จิมมี่ครับ BIG FONT COMEBACK
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 09:57:23 »
FORD FOCUS 

BATTERRY FREED

ครับผม   :D

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 10:22:55 »
จัดการแล้วครับ ขอบคุณมากครับที่แจ้งมา

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 10:37:58 »
ไม่ว่าโลกภายนอก จะวุ่นวายสับสนมากมายแค่ใหน

ขอเพียงมีมุมสงบสุข และสันติ

เอาไว้เป็นที่พักผ่อน เสาะหาความรู้ หนทางแก้ใขปัญหา

ดีกว่านะครับ  :D

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 11:30:46 »
สิ่งเดียวที่เรากลัวคือ กลัวจะมีใครเอาความไม่สงบข้างนอก มาแผ่ลามข้างในนี่ละครับ

ออฟไลน์ IncarRus

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 11:54:25 »
ต้องขอสาระภาพว่า ผมไม่รู้เรื่องการใช้ Big Front มาก่อน
เพราะไม่ได้อ่านข้อกำหนด ข้อตกลง ของทางบอร์ด

ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• Sr. Member
  • freed korat
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 16:21:15 »
ขออภัยครับ พอดีเป็นคนใช้ฟอนต์ตัวใหญ่มาแต่ไหนแต่ไร เพราะสายตายาวครับ
น้อมรับปฎิบัติตาม  สูงวัยแต่ใหม่ที่เว็บนี้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2010, 17:55:51 »
ขออภัยครับ พอดีเป็นคนใช้ฟอนต์ตัวใหญ่มาแต่ไหนแต่ไร เพราะสายตายาวครับ
น้อมรับปฎิบัติตาม  สูงวัยแต่ใหม่ที่เว็บนี้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ถ้าอยากให้ตัวหนังสือเฉพาะหน้าจอเราตัวใหญ่ๆ กด ctrl กับ + หรือ ctrl + screw mouse ขึ้น ก็ช่วยได้ครับ

มันก็คล้ายกับการ เพิ่ม % ใน word ซึ่งไม่กระทบกับขนาด font เวลาปริ้น
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0