ผู้เขียน หัวข้อ: Merc C Coupe ได้ส่วนลดเท่าไหร่กันบ้างครับ  (อ่าน 3209 ครั้ง)

ออฟไลน์ FLEX

• Newbie
  • *
ตอนแรกกะว่าจะไปหาดีลดีๆของตัว GLC Coupe แต่ได้ส่วนลดน้อย
เซลล์เลยแจ้งว่า ตัว C Coupe CKDได้ลดเงินสด1.5แสน ไม่มีของแถมสักรายการนะครับ
มีสมาชิกท่านไหนได้ลดเยอะกว่านี้ไหมครับรบกวนหลังไมค์มาแจ้งด้วยนะครับ

Ps.ได้ข่าวว่าช่วงปลายปีมีGLC Coupe CKDแต่จขกทขี้เกียจรอแล้วครับ

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
Re: Merc C Coupe ได้ส่วนลดเท่าไหร่กันบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 01:58:07 »
เอาแค่ ได้รับรถก็พอครับ ไม่ใช่ลด 5 แสน จองตอนนี้ รับ 3 ปีหน้า