ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ชม TVC Mitsubishi Grand Lancer เปิดตัวอย่างเป็นทางการที่ไต้หวัน++  (อ่าน 3476 ครั้ง)

ออฟไลน์ masuoka

• Hero Member
ออปชั่นล้นคัน เครื่อง 4J10 mivec เครมความประหยัดไว้ที่ 15.7km/L เป็นรถมิตซูบิชิ งานคนไต้หวันเพื่อคนไต้หวัน อิอิ

ออฟไลน์ ps000000

หน้าตา มีความ ปาเจโร สปอร์ต

ออฟไลน์ Tan Int

เราได้เครื่องเจตัวใหม่แล้ว //ผิด
หน้าตาสวยดี มีความปาเจโร่สปอร์ต แต่ผมว่ามันเหมาะอยู่ในรถเก๋งนะ ถ้าเป็น All-new Lancer ที่ออกแบบด้านข้างกับหลังมาให้สอดคล้องกันนี่สวยมากแน่ๆ
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

ถ้าอ็อปชั่นมาขนาดนี้ราคา 990,000 ผมว่าขายได้นะ ดูดีเลยทีเดียว

ออฟไลน์ Darkart

อารมณ์ได้หน้าตา ปาเจโร สปอร์ตครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ rotaryman

ผมนึกถึง mitsubishi galant royal ขึ้นมาเลยครับ

ออฟไลน์ SM.

ลากขายกันไป

ออฟไลน์ jajaboss

• Sr. Member
ไม่สวยเลย หน้านี้ไม่เหมากับเก๋ง

ออฟไลน์ turbofever

• Sr. Member
มีทดสอบบนหิมะด้วย แปลว่าไม่ได้คิดขายแค่ไต้หวันแน่นอน  ถ้าแปลงร่างเป็นEVO11ด้วยงานนี้ผมว่าแหล่ม