ผู้เขียน หัวข้อ: ใครทราบ Honda mobilio ตัว minorchange มีกำหนดจะเข้าไทยบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 2556 ครั้ง)

ออฟไลน์ oun

• Full Member
เห็นออกที่อินโดมาสักพักแล้ว แต่ในไทยยังเงียบอยู่เลย ตอนนี้ผมเล็ง cx3 ตัวล่าง กับ mobilio ตัวท็อป แต่หน้าตาโมบิตัวยังไม่เชนจ์นั้นแย่มาก ตัวไมเนอร์ด้านหน้าสวยขึ้นเยอะเลย ถ้ามีกำหนดจะเข้าไทยเร็วๆนี้จะได้รอครับ จริงๆก็ชอบ cx3 มาก เพราะชอบรถที่ช่วงล่างดี ติดที่ภายในแคบ กับศูนย์บริการ ส่วนฮอนด้ามีศูนย์อยู่แถวบ้านพอดีครับ มีใครพอทราบบ้างมั้ยครับ

ออฟไลน์ puo

• Sr. Member
เท่าที่ติดตามข่าวน่าจะเข้าครึ่งปีหลังของปีนี้ครับ อย่างเร็วก็อาจจะสักเดือนสองเดือนนี้ก็อาจจะเป็นได้ครับ ปล.ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ.

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hero Member
  • Hail to the darkside
โมบี้นั่งแถวสามสบายกว่า CR-V ใช้แล้วสบายใจครับ (เอา suv ตัวใหม่มาเปรียบเทียบเล่นๆ)
ตัวไมเนอร์อินโดมีแร็กหลังคามาให้ด้วย เหมือนเอามาตีตลาด suv อีกรุ่น 555

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
น่าจะต่อคิวจาก Jazz MC นะครับ

ออฟไลน์ oun

งั้นรอดีกว่า ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ TNP

• Sr. Member
โห....ไปดูมาอีท่าไหน  ถึงว่า Mobilio minor change สวยพอๆ กับ CX-3

...

ออฟไลน์ oun

โห....ไปดูมาอีท่าไหน  ถึงว่า Mobilio minor change สวยพอๆ กับ CX-3

...

อ่านภาษาไทยยังไงให้เข้าใจแบบนี้หรอครับ?