ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะสอบถามครับ รถผมถูกเตะ! โดยมอไซด์ที่จะลักไก่กลับรถครับ!!  (อ่าน 7427 ครั้ง)

ออฟไลน์ KaIaK118

• Sr. Member
ทำให้เสียทรัพย์ นี่ลองปรึกษาทนายดูครับ

ปล. วันนี้พระราม 4 เพิ่งเจอ มอไซมาอย่างเร็ว แล้วก็ซัดกระจกมองข้าง  ของรถคันข้างๆผมไปแล้วก็ไปเลย

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
แจ้งความเลยครับ มอเตอร์ไซค์ถ่อยแบบนี้ต้องเอาให้เข็ด
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ SZG

• Jr. Member
  • **
ต่อให้เราแจ้งตำรวจ ปรับเงินมัน สันดานมันก็คงแก้ไม่ได้ จะควักปืนมายิงก็เกินกว่าเหตุไป
ระบายในนี้แล้วจบตรงนี้ก็ได้ครับ มีครอบครัว มีลูก คนแบบนี้อย่าไปยุ่งด้วยดีที่สุด

ออฟไลน์ bravo

• Hero Member
" จริงๆ สน.แถวนี้ผมก็รู้จักตำรวจอยู่หลายคนครับ แต่ผมไม่อยากเอาความรู้จักสนิทสนมกับตำรวจมาแสดงให้ว่าเรามีอำนาจเหนือกว่าใครครับ "

จขกท. มีของดีอยู่กับตัว ทำไมถึงไม่ใช้ล่ะครับ

ถ้าให้ตำรวจจัดการ โดยให้มันรู้ว่า คุณรู้จักกับตำรวจเป็นการส่วนตัว มันไม่กล้ามาตอแยกับคุณอีกแน่ๆ

และมันก็จะได้เข็ด ไม่ไปทำสันดานแย่ๆ กับคนอื่นๆ อีกครับ