ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าให้ฟัง เรื่องค่าดูแลสุขภาพล่าสุด ของ 'ป้าแก่' CRV G.1  (อ่าน 9589 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยิ้มละไม

• Sr. Member
มันจะมี ช่วงนึงที่ เดี่ยวนี่เสียนู่นเสีย วนไปเรื่อยๆ เปลี่ยนครบ จบ ก็ใช้ ยาวๆต่อ สู้ต่อไปครับ

บางอย่างมันมีคุณค่าทางจิตใจ มากกว่าเรื่องเงิน

+1 เลย PRESEA 1.8 ปี 96 ยังใช้อยู่ครับ ใช้ทุกวัน จะสี่แสนโลแล้ว

ออฟไลน์ Zachary C

• Hero Member
  • Beauty is in the Eyes of the Beholder
มันจะมี ช่วงนึงที่ เดี่ยวนี่เสียนู่นเสีย วนไปเรื่อยๆ เปลี่ยนครบ จบ ก็ใช้ ยาวๆต่อ สู้ต่อไปครับ

บางอย่างมันมีคุณค่าทางจิตใจ มากกว่าเรื่องเงิน

+1 เลย PRESEA 1.8 ปี 96 ยังใช้อยู่ครับ ใช้ทุกวัน จะสี่แสนโลแล้ว

@คุณยิ้มละไม ผมชอบ PRESEA มากเลยครับ ถ้าไม่ลำบากเกินไป ว่างๆ ช่วยโพสท์รูปให้ดูสักนิด ได้ไหมครับ

เพื่อนๆ ในห้องนี้ หลายคนมี 'เพชรเม็ดงาม' ที่เก็บไว้ ผมมองว่า เป็นประวัติศาสตร์ยานยนต์ที่สำคัญหน้าหนึ่งเลยทีเดียว
Hopefully, my old grande dame, the CRV G.1, will eventually become a classic!

2017 Honda BR-V SV telematics (Amber Brown)
2015 Honda Mobilio RS telematics (Pearl White)
1998 Honda CRV EXI G1 (Metallic Bronze)

ออฟไลน์ korkongzz

• Sr. Member
ยอมใจเลยครับ รถ 19 ปียังเข้าศูนย์

พ่อผมนี่ รถอีซูซุหน้ายิ้มปี2538 ยังเข้าศูนย์อยู่เลย ไม่เคยเข้าอู่