ผู้เขียน หัวข้อ: มีโอกาสหรือไม่ที่ Toyota จะเพิ่มพัดลมแอร์ที่เบาะคู่หน้า และ Nanoe ใน Camry  (อ่าน 3730 ครั้ง)

ออฟไลน์ napanku74

• Jr. Member
  • **
ตัดสินใจได้แล้ว เอา Camry 2.0G
และไม่รอรุ่นใหม่ เพราะไม่อยากเสี่ยงกับรถล็อตแรก และรถล็อตแรกมักจะไม่มีโปรโมชั่นเลย
แต่รบกวนถามว่า
มีโอกาสหรือไม่ที่ Toyota จะเพิ่มพัดลมแอร์ที่เบาะคู่หน้า และ Nanoe ใน Camry รุ่นธรรมดาที่ไม่ใช่ HV ครับ

ออฟไลน์ nuntapon.s

• Hero Member
ไม่น่าปรับอุปกรณ์อะไรแล้วนะครับ  โมเดลนี้มันงวดเต็มทีแล้ว
อีกอย่างถ้ามีอะไรพิเศษเพิ่มมามันทำให้ตัวextremoด้อยค่าลง

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
คิดว่าไม่มีปรับแล้วครับ รอเปิดตัวรุ่นใหม่

ออฟไลน์ Coat145

• Sr. Member
คงไม่ปรับละครับ คงรอFull Model ทีเดียวเลย รถใช้ดีมากครับ รถผมกำลังจะ4ปี นุ่มเงียบเหมือนเดิมครับ สอบถามนิดนึงครับ ได้ส่วนลดของเเถมเยอะมั้ยครับ  ::) ::) ::)  ยินดีกับรถใหม่ครับ
YARIS1.2 G 2013 ขาว
L33 2.0XL 2014 ดำ
Mercedes-Benz E350e Exclusive ดำ 2018
Mercedes-AMG GLC 43 4MATIC Coupé ขาว 2018
FORD RAPTOR 2.0 BI-TURBO 2019

ออฟไลน์ napanku74

• Jr. Member
  • **
คงไม่ปรับละครับ คงรอFull Model ทีเดียวเลย รถใช้ดีมากครับ รถผมกำลังจะ4ปี นุ่มเงียบเหมือนเดิมครับ สอบถามนิดนึงครับ ได้ส่วนลดของเเถมเยอะมั้ยครับ  ::) ::) ::)  ยินดีกับรถใหม่ครับ
ยังไม่ได้จองเลยครับ คือตัดสินใจแน่แล้ว แต่ขอเตรียมเงินก่อนครับ

ออฟไลน์ h0661036

• Sr. Member
2015 เปลี่ยนเครื่อง
2016  ใส่ airbag เพิ่ม ผมว่าถ้าทำ 2017  อีกก็ขยันเกินละครับ
     เรื่อง nano  ก็มีของ sharpซื้อไปวางได้ ตัวนึงแค่ไม่กี่พันเอง   แต่ที่ต้องเตรียมเงิน คือติดจอ กับกล้องมองหลัง

ออฟไลน์ TorTy

โตโยค้าแทบไม่มีอาการอะไรเลยหรืออะไรที่แก้ไขไม่ได้ถ้ามีคือเปลี่ยนพาร์ทให้เลย
ถ้าเหตุผลคือไม่มีโปรกับกลัวล็อตแรกสำหรับแคมรี่ส่วนตัวผมเองไม่พอที่จะไม่เอารุ่นใหม่ครับ

คุณซื้อรถป้ายแดงตกรุ่นส่วนรถที่คุณได้ไปก็คือค่าเสื่อมที่มากกว่ารถรุ่นใหม่ที่ออกมาทับนั้นแหละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 03, 2017, 01:11:44 โดย TorTy »

ออฟไลน์ TerngST

• Full Member
อยากให้มีระบบ seat ventilator ในหลายๆรุ่นครับ เคยนั่งมันสบายมากๆ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
ยังไม่ได้จองเลยครับ คือตัดสินใจแน่แล้ว แต่ขอเตรียมเงินก่อนครับ
รอรุ่นใหม่ดีกว่าครับ อย่าซื้อรถใกล้ตกรุ่นเลยครับ
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เรื่อง defects รถรุ่นใหม่กับ Toyota เป็นอะไรที่น่ากลัวน้อยที่สุดในประเทศไทยละนะ
เสียแต่โปรโมชั่น ส่วนลด ของแถม แทบไม่มีอะไรพิเศษเลยสำหรับรถออกใหม่ค่ายนี้ เผลอๆ ป.1 จะไม่ให้
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ SM.

คงไม่มีอะไรใหม่แล้วล่ะครับ ผมว่าถ้าเต็มที่ก็ออกรุ่นพิเศษอะไรออกมา เพิ่มอีกนิดๆหน่อยๆ แถมสติ๊กเกอร์รอบคัน แค่นั้น