ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปทดลองขับเฟียสต้า**ต้องขอโทษด้วยครับ เซลล์เลื่อนเป็นเสาร์หน้าน่ะครับ _/\_  (อ่าน 4394 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
วันนี้ช่วงบ่าย 3 ผมจะได้ไปทดลองขับเฟียสต้าแล้วล่ะครับ ไม่ทราบว่าเป็นตัวไหนนะ อาจจะเป็นตัวทอปนี่แหละ

เห้น ผจก ศูนย์บอกว่า"อาจ"จะได้ทดลองขับด้วย ได้ข้อมูลอย่างไร จะเอามาแชร์พร้อมรูปถ่านะคร้าบ อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2010, 13:27:34 โดย gdhsatanic »

ออฟไลน์ firstzeng

• Full Member
โอ้ยยย น่าอิจฉา อยากลองเหมือนครับ สนใจมากเลยรุ่นนี้ โดยเฉพาะ Power Shift 5 Door Sport

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Sr. Member
    • Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
คร้าบ รอข้อมูลอยู่นะครับ

มาแจ้งข่าวคร้าบ

เซลล์โทรมาบอกว่า เลื่อนเป็นวันเสาร์หน้าครับ อดเลยๆ เสาร์หน้าเจอกันครับ อิอิ ต้องขอโทษทุกท่านด้วย เสาร์หน้ามีข้อมูลอย่างไร ผมมาตั้งกระทู้ใหม่ให้แน่นอนจ้า

ออฟไลน์ IncarRus

แล้วเสาร์หน้า เซลล์เค้าจะเลื่อนเป็นเสาร์ไหนอีกครับท่าน

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไปด้วยได้ไหม?

แฮ่ๆๆ

ออฟไลน์ IncarRus

ไปด้วยได้ไหม?

แฮ่ๆๆ
อย่า อย่า
เดี๋ยวท่าน J!MMY ก็มีเซอไำพร้ มาก่อนอีก ;)

ออฟไลน์ Fly to dream

พาพี่จิมมี่ไปด้วนครับ  อยากดู 1st รีวิว อิอิ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

555 ได้สิครับพี่จิมมี่ เดี๋ยวให้เซลล์คอนเฟิร์มทาง ford อีกทีก่อนว่าทดลองขับได้หรือเปล่า ถ้าได้เดี๋ยวจะมาแจ้งข่าวให้นะครับ ว่าแต่ พี่จิมมี่มาได้เปล่า ที่ชลบุีรีน่ะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
งั้นต้องดูวันและเวลาล่วงหน้าหนะครับ....

ถ้าได้ ก็จะขอบคุณมากมาย

เพราะ ให้รอทาง Ford Thailand สงสัย หมดหวัง

555 เห็นเซลล์บอกว่าเป้นวันเสาร์หน้า น่าจะช่วง 15-16.00 น น่ะครับ เดี๋ยวผมถามทางเซลล์ให้ชัวร์ก่อน แล้วจะบอกอีกทีแล้วกันครับผม

ออฟไลน์ kritphakhin