ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติ bmw จะส่งรถมาให้พี่ๆรีวิวรึปล่าวครับ  (อ่าน 3479 ครั้ง)

ออฟไลน์ Caraddictor

• Newbie
  • *
  • Depression inside
ผมพึ่งเริ่มเป็นเเฟนๆ headlightmag มาไม่นานมานี้ ปกติพี่จิมมี่จะบอกว่า รถส่งมาจาก ที่นู่นนี่ บางคันทางบ้านก็ส่งมา เหมือน isuzu mu-x หรือ dmax 1.9 ddi bluepower (ของพี่พี่หมู)
ก็เลยอยากลองคิดดูว่า e220d ก็ส่งมารีวิวเเล้ว เเละพี่จิมก็เป็นคนไปลองที่ตปทด้วย ถ้ามี 520d g30 เอามาเทียบกัน เพราะว่าเทียบเเล้ว เป็นมวยถูกคู่ ดูละท่าจะมันส์ ผมไม่มีโอกาศใด้สัมผัสหรือขับ
เพราะไปลองใด้เเต่มอเตอร์โชว์ ส่วนญาติผมก็มี e220d เเล้ว ก็เป็นอ่ะใรที่ดีใช้ใด้เลยเเหละ เเรงดี ตัวนี่ครับ Mercedes-Benz E220d Exclusive ราคา 3,690,000 บาท
ถ้าคิดเล่นๆ ราคา ซีรีย์ 5  BMW 520d Luxury มีราคาจำหน่ายอยู่ที่ 3,899,000 บาท หาข้อมูลมาสดๆเลย
เเละคอมเเมนเดอร์เชงงก็เคยชอบบีเอ็มดีเซลด้วย อยากรู้ว่ามันจะสานความดีงามมันอยู่ไหม

จะดีมากถ้าใด้มารีวิว เพราะอยากเห็นเต็มที headlightmag คือช่องรีวิวที่ไม่อวยใครซักเท่าใหร่ ข้อเสียรับใด้ไม่ใด้ ข้อดีมีอ่ะใร รีวิวข้างในละเอียดดี ผมชอบบ

สาธุขอให้ bmw ส่งมาเถิด อยากดู
-//2013 Camry hybrid //2017 Mu-x Minorchange 3.0 DADVD
//2008 Crv 2.4 AWD

ออฟไลน์ PunTam

• Sr. Member
Re: ปกติ bmw จะส่งรถมาให้พี่ๆรีวิวรึปล่าวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 15:40:36 »
เท่าที่ทราบ สัปดาห์นี้ พี่ๆสองท่าน ไป Press Trip G30 ครับ น่าจะได้อ่านหรือไม่ก็พูดในรายการวิทยุเร็วๆนี้ครับ ส่วนนำมาทดสอบเอง คงต้องให้พี่ๆทั้งสองท่าน มาตอบเรื่องคิวรถครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: ปกติ bmw จะส่งรถมาให้พี่ๆรีวิวรึปล่าวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2017, 20:41:11 »
รอติดตามกันต่อไป

แต่ผมเชื่อว่าต้องได้ลองขับแน่ๆ แต่บทความจะช้าหรือเร็วแค่นั้นเอง และจะมาแบบ First หรือ Full เท่านั้นเอง