ผู้เขียน หัวข้อ: (นอกเรื่อง) มีเพื่อนๆพี่ในนี้จบกรุงเทพคริสเตียนบ้างไหมครับ รุ่นอะไรกัน ????  (อ่าน 10100 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bluedoft

• Hero Member
ง่าา จำหน้าเราไม่ได้หรอเนี่ย
งั้นลองโทรถามตุ่นละกัน มันรู้แน่นอน อิอิ
แล้วสรุปท่านคือใครยังไม่บอกเลย

ออฟไลน์ kongz158

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ #PETH#

• Sr. Member
ง่าา จำหน้าเราไม่ได้หรอเนี่ย
งั้นลองโทรถามตุ่นละกัน มันรู้แน่นอน อิอิ
แล้วสรุปท่านคือใครยังไม่บอกเลย

เห้ย! ยังไม่เห็นหน้าเลย จะจำไม่ได้ ได้อย่างไร

ออฟไลน์ birm@productive

• Sr. Member
151 ครับ (แต่ไม่ได้จบ ออกไปเรียนที่อื่นต่อก่อน แต่เรียนอยู่กับเพื่อนรุ่นนี้ นับได้ไหมคับ?)  :)
ประวัติ
รถ 11 คัน
ยาง 14 รุ่น

ออฟไลน์ roomno9

• Full Member
เซนต์คาเบรียลอีกหนึ่งเสียงครับ อิอิ