ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่อง jeep ข้องใจมากเลย  (อ่าน 6462 ครั้ง)

ออฟไลน์ mann

• Sr. Member
  • นี่หรือรถโมเดล
ขอถามเรื่อง jeep ข้องใจมากเลย
« เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 23:10:27 »
คือระหว่าทางตอนไปมอเตอร์โชว์ครับเห็นมี0ที่ขายbenzและขายnissan
เขามีป้าย jeep แต่ไม่เห็นมี jeep เลยหรือเขาแค่ซ่อมอย่างเดียวหรือเปล่า
หรือเลิกขายไปแล้วแต่เก็บป้ายเอาไว้เพื่อความสวยงามครับเพราะไม่เคย
เห็นjeepรุ่นใหม่ๆเลยเคยเห็นแต่ cherokee กับ grand cherokee
และ warngler ในบางโอกาส
(0อยู่ครงถ.สุขุมวิทครับน่าจะแถวๆแยกแบริ่ง)

(.........ไม่มีใครถามแต่อยากเล่าว่าวันนี้เจอตำนานที่หายไปนาน.........
.........มาก..............honda legend แต่ตัวใหม่นะ เหมือน accord แต่ดูดีกว่ากันเยอะ)
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ aud

• Newbie
  • *
Re: ขอถามเรื่อง jeep ข้องใจมากเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2009, 00:02:44 »
BKK GROUP ศูนย์ตรงแบริ่งที่คุณเห็นเมื่อก่อนเคยทำตลาดตัวนี้

เซอร์วิสยังมีอยู่

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ขอถามเรื่อง jeep ข้องใจมากเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2009, 10:29:05 »
ครับ ใช่ครับ ดีลเลอร์แห่งนั่น ในอดีต เคยเป็นดีลเลอร์ ของ ไทยไครส์เลอร์ ออโตโมทีฟ มาก่อน
(ถ้าผมจำไม่ผิดนะ) แต่หลังากนั้น ก็มาทำดีลเลอร์ เบนซ์ BKK

แล้วก็มาขายนิสสัน อย่างทุกวันนี้

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2009, 14:38:31 »
ครับ ใช่ครับ ดีลเลอร์แห่งนั่น ในอดีต เคยเป็นดีลเลอร์ ของ ไทยไครส์เลอร์ ออโตโมทีฟ มาก่อน
(ถ้าผมจำไม่ผิดนะ) แต่หลังากนั้น ก็มาทำดีลเลอร์ เบนซ์ BKK

แล้วก็มาขายนิสสัน อย่างทุกวันนี้

ศูนย์เบนซ์กับนิสสัน 

รู้สึกว่าจะเป็นคนละเจ้าของนะครับ

แต่เป็น พี่-น้อง กัน
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2009, 15:56:14 »
ขอบคุณมากสำหรับอัพเดทครับผม

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 04, 2009, 20:58:12 »
ขอบคุณมากสำหรับอัพเดทครับผม

แหะๆๆ  พอดีป๊าผมรู้จักกับ ป๊ากับม๊า ของเจ้าของ Bkk group น่ะครับพี่
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)