ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ เทคนิคเทพๆ และเทคนิคมารๆ. ในการจัดการกับคนที่จอดรถคุ่กันเปิดประตูกระแทกจนเป็นรอยบุ๋ม  (อ่าน 8180 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sleepy Boy

• Hero Member
ทำใจอย่างเดียวเลยครับ ไม่เขาโดนเรา เราก็โดนเขา

ออนไลน์ IS2000

• Hero Member
อันนี้ขำๆนะครับแต่ผมเห็นใน ตปท ขายกันจริง  ::) (แต่ส่วนตัวผมจะเลือกจอดตามมุมเสาหรือที่เดี่ยวไปเลย)
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ ืnuc001

• Full Member
ผมก็พยายามจอดชิดเสา ด้านใดด้านหนึ่งครับ ที่เจ็บใจคือ จอดที่คอนโอตัวเอง ชิดเสาแล้วด้วย ดันเจอรถกระบะช่างมาจอดข้างๆแล้วเปิดมากระแทกเป็นรอยเลย  :'( สีรถผมแข็ง รถไม่บุบ แต่สีรถเขาติดมาเต็มเลย