ผู้เขียน หัวข้อ: // ยอดขายรวม Honda Civic ไตรมาส 1 ปี 2017 (มกราคม - มีนาคม) รวม 7,056 คัน //  (อ่าน 33369 ครั้ง)

ออฟไลน์ gf260

• Full Member
จะบอกว่า บนถนน Civic RS ปลอมเยอะมากกกกกกกกกก

ใช่ครับ ต้องดูไฟหน้าอย่างเดียวเลย ส่วนชิ้นอื่นติดปลอมกันเพียบ
ดูปลายท่อไอเสียคู่ด้านหลังก็ได้นะครับ ไฟหน้าก็ไปเปลี่ยนกันเยอะแล้ว

ออฟไลน์ mylife

• Jr. Member
  • **
จะบอกว่า บนถนน Civic RS ปลอมเยอะมากกกกกกกกกก

ใช่ครับ ต้องดูไฟหน้าอย่างเดียวเลย ส่วนชิ้นอื่นติดปลอมกันเพียบ
ดูปลายท่อไอเสียคู่ด้านหลังก็ได้นะครับ ไฟหน้าก็ไปเปลี่ยนกันเยอะแล้ว

RS จริงๆก็ขายได้เยอะอยู่ครับตั้งแต่ปี 2016 อันนี้เป็นข้อมูลปี่ 2017 แค่ 3 เดือนเอง แต่ 1800 ทำเป็น RS ของเยอะมากเหมือนกัน 555

ตอนนี้ต้องดูตัว 5 ประตู ผมว่ายอดกำลังมาเลยครับ

ออฟไลน์ ProVaMed

• Full Member

::)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
RSที่เห็นเยอะๆนี่สงสัยWanna beสินะ 55+

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
ขายดีเลยประกอบลวกๆ
ในคลับมีคนบ่นเรื่องงานประกอบเยอะมากกกกกก
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^