ผู้เขียน หัวข้อ: ไทยยานยนตร์ After Sales Service  (อ่าน 3594 ครั้ง)

ออฟไลน์ dispong

• Newbie
  • *
ไทยยานยนตร์ After Sales Service
« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 19:08:59 »
สอบถามผู้มีประสบการณ์กับไทยยานยนตร์ครับ อ่านรีวิว VW Golf GTI แล้วเกิดกิเลสอย่างแรง ติดอยู่อย่างเดียวคือเรื่องผู้แทนจำหน่าย อยากถามผู้รู้ที่เคยมีประสบการณ์ว่าปัจจุบันนี้บริการของไทยยานยนตร์เป็นยังไงบ้างครับ ประสบการณ์ส่วนตัวครั้งสุดท้ายตั้งแต่สมัยเป็นยนตรกิจ กับ Peugeot 505 เป็นประสบการณ์ที่ยากจะลืม (เจ็บแค้นฝังลึก) รบกวนด้วยครับ

PKS8

• บุคคลทั่วไป
Re: ไทยยานยนตร์ After Sales Service
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2010, 19:33:39 »
เพื่อนผมเพิ่งถอย Scirocco มาเพราะผมยุยงตั้งแต่ต้นปี จนตอนนี้ผมถามมันก็ยังไม่ประทับใจการบริการเท่าที่ควรครับ

ออฟไลน์ #PETH#

• Sr. Member
Re: ไทยยานยนตร์ After Sales Service
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2010, 01:05:16 »
ผมใช้ Peugeot อยู่ แต่เข้า Service ที่ ไทยยานยนตร์ รามอินทรา
บริการถือว่าพึงพอใจครับ สามารถเข้าไปดูงานที่ห้องซ่อมได้เลย