ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ค่อนข้างไร้สาระ ผมคิดไปเองหรือเปล่าว่าสองสิ่งนี้มันเหมือนกัน  (อ่าน 3265 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป

Peugeot Hoggar (เครติดภาพ manager.co.th)

กับ

ZAKRELLO (จาก กันดั้ม) (เครดิตภาพ gundamofficial.com)

ผมคงแค่คิดไปเองใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
 ;D ;D ;D  คล้ายกันจริงแฮะ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
 :o :o

ในที่สุด การ์ตูนก็ออกมาโลดแล่นบนโลกจริง

ปล. มีอีกอันนึงที่ผมว่าคล้ายกันนะ Nissan JUKE กับ น้าเหงี่ยมเป็นต่อ ไง เอิ๊กกก

ออฟไลน์ Sarutino

• Sr. Member
  • อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
เออนะ ทั้งปากทั้งตา หลุดออกมาเปะๆ เลย :o
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ IncarRus

Tranformers III : Peugeot The Final Hoggar ซินะ  :o

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
เอ่อ...
คล้ายๆนะ -*-

ออฟไลน์ akkavit

• Full Member
ที่แท้ มันคือรถต้นแบบนี้เอง 5555

ออฟไลน์ kritphakhin