ผู้เขียน หัวข้อ: เคยเข็นรถที่จอดขวางในลานจอดรถ แล้วปรากฏว่ามีคนอยู่ในรถไหมครับ  (อ่าน 4255 ครั้ง)

ออฟไลน์ JeansZ

• Hero Member
เมื่อวานผมเข็นรถที่จอดขวางทางออกที่ผมจอดอยู่ ซึ่งเป็น Honda HRV พอเข็นไปได้นิดนึง รถก็สตาร์ทเครื่องแล้วขยับเดินหน้า ทำผมงงไปชั่วครู่  พอเปิดทางให้ผมออกได้แล้ว มีผู้หญิงเดินลงมาจากรถ Honda HRV มาขอโทษ และมาช่วยโบกรถให้
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ mongolias

เคยครับ ไปห้างแล้วมีรถจอดขวางรถผม พอดีรปภอยู่ใกล้ๆ เลยให้แกมาช่วยกันเข็น
ผมก็ค่อยๆดันรถเพราะเกรงว่าจะพุ่งไปชนคันหน้า แต่พี่รปภ เหมือนแกจะรีบ มาถึงก็ออกแรงเต็มเหนี่ยว ผลคือรถคันนี้ก็ไหลไปสะกิดคันหน้าหน่อยนึง

ตอนนั้นผมก็ตกใจ รปภ ทำหน้าเฉยๆ แต่สักพักมีผู้หญิงลงมาจากในรถ มองหน้าผมกับพี่รปภ คงจะเคืองที่เข็นรถซะแรง
คิดในใจว่าซวยละ แต่เห็นเค้าไม่บ่นอะไรต่อ ผมก็เลยขับรถผมออกมากซองไป ยังบอกแฟนเลยว่า ไม่รู้พี่รปภ จะโดนบ่นหรือเปล่า

ออฟไลน์ S6

ผมกับพ่อช่วยกันเข็นรถที่จอดขวางอยู่ พอลงมือเข็นแป๊บเดียว รถไหลถอยหลังพรวดๆเลย ผมงง เอ้ยออกแรงนิดเดียวทำไมมันไหลแล้ว ผมกับพ่อกำลังจะรีบวิ่งไปดันข้างหลังกลัวไหลไปชนคันข้างหลัง แต่มันหยุดเอง ก็เลยส่องเข้าไปในรถ อ้าวมีคนนั่งขับอยู่ ผมกับพ่อนี่โคตรอายเลย คนขับก็คงงๆ ว่าอยู่ดีๆ มาเข็นรถตรูทำไม สตาร์ทรถอยู่นะ  ก็ฟิล์มมืดทั้งคัน และก็เสียงเครื่องเงียบมากๆ หรือถนนรอบข้างเสียงดังพอประมาณ

ออฟไลน์ Cheze_Cake

• Sr. Member
5555+ อ่านเเต่ละเม้นฮามากก

ปล.เป็นผมผมก็อาย
Love Distance with
Chevy Colorado Highcountry

ออฟไลน์ xcalibur

• Sr. Member
โคตร fail เลยครับ 555 (ส่วนตัวไม่เคย)

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

ผมเคยแต่เดินออกจากห้างมา มีรถจอดขวางอยู่เลยเข็นไปอีกทาง ปรากฏว่ารถที่จอดอยู่ทางนั้นเพิ่งเข็นรถมาทางผมเพราะจะออก เค้าเลยลงมาเข็มกลับมาปิดหน้ารถผมอีกรอบ เกือบจะทะเลาะกัน

ออฟไลน์ golf8023

ยังไม่เคยเจอแบบนี้ครับ

มีแต่ เข็นเท่าไหร่ก็ไม่ขยับ เพราะเข้าPอยู่  ;D ;D ;D

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ไม่เคยเจอครับ  ;D

ออฟไลน์ ps000000

ฟิล์มดำๆ ก็มองไม่เห็นนะ

ออฟไลน์ boombooboo

• Newbie
  • *
ของผม โดนรถจอดขวางช่องจอด กำลังจะเอามือไปดันหน้ารถ เนื่องด้วย ตรงนั้นมันมืด ประกอบกับรถฟิล์มดำ เจ้าของอยู่ในรถดันกดแตร ผมนี้ตกใจ แว้บเลย เจ้าของรถก็เหมือนจะเขินๆ เปิดกระจกออกมาขอโทษที่บีบแตร ผมก็ได้แต่พยักหน้า ทำไรไม่ถูก เขิน คงเห็นตอนตูตกใจ เข้าไปในรถ ได้แต่บ่นในใจ เมิงจะกดแตรทำแมวไร ใจหายหมดสาดดด พอขับออกไป เจ้าของรถคู่กรณีก็เปิดกระจกมาพยักหน้าขอโทษอีกครั้ง สงสัยตอนเราตกใจคงทุเรศน่าดู เห้อออ

ออฟไลน์ Darkart

ไม่เคยครับ
จะแตะตัวรถ จับความรู้สึกว่ามีการสั่นหรือป่าว ก่อนจะเรียกเจ้าของรถขยับรถให้

ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ XyteBlaster

เล่าเรื่องไม่ดีนะครับ

เคยมีคนจอดขวางหน้า 2 คัน. ผมลงไปเข็นคันแรกดันใส่ P ไว้

ทำงานมาเหนื่อย หงุดหงิด เตะรถคันขวางไปโครมนึง

รถอีกคันที่จอดขวาง รีบสตาร์ท ขับหนีไปเลยครับ. สงสัยกลัวรถเป็นรอบ. 555

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ไม่เคยครับ ผมดูก่อนว่ามีคนเปล่า

ออฟไลน์ Ruksadindan

ดูก่อนครับ แล้วเขาก็พึงเลื่อนให้

ออฟไลน์ SM.

ดูก่อนตลอดครับ ว่ามีคนมั๊ย แต่บางครั้งมืดมากๆ ทั้งฟิล์มทั้งแสงไฟ ผมจะใช้วิธีเอานิ้วเคาะกระจกเบาๆๆ ตรงคนขับครับ