ผู้เขียน หัวข้อ: // กำลังพยายามลุ้นอยู่ว่า รีวิว Mercedes-Benz M-Class จะเสร็จในพฤหัสนี้ไหม? //  (อ่าน 5559 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
โค้งสุดท้ายแล้วละครับ เรื่องรูป คิดว่าเสร็จหมดแล้ว ไม่รู้จะเพิ่มอะไรจริงๆ
ส่วนเนื้อหา เหลือแค่ ความเป็นมานิดนึง แล้วก็ รายละเอียดการขับขี่ ระบบ 4MATICS
ดูเหมือนจะมีแค่นั้นเลย

จะพยายาม บิลท์ อารมณ์ ปั่นให้จบให้ได้ครับ ช่วงนี้ เจอเรื่องขัดจังหวะบ่อยมากๆ

หลังจากนั้น ก็จะถึงคิวของ MINI Re-Make Lancer EX <----- อันนี้ บอกเลยว่า ยาว มหากาพย์! แหงๆ BMW 7-Series F02
ส่วน Altis ฉบับ Re-Make นั้น กำลังคิดว่าจะเอามาทำครับ แต่น่าจะต่อท้ายชาวบ้านเขาเลย

นอกนั้น ดูเหมือนว่าเราจะเคลียร์กันไปเกือบหมด March เดี๋ยวรอมิถุนายนนี้ ส่วน Fiesta ผมก็ไม่รู้ว่า ทาง Ford จะพร้อมเมื่อไหร่

ถ้าเสร็จจากล็อตพวกนี้ทั้งหมดแล้ว ทีนี้ เราจะเริ่มมีรายการรถแปลกๆ สลับกับ เอาของเก่า มา Re-make กันละนะครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

M class 1 ในรถที่ชอบมากๆ  ยังจำได้ดีใน  Jurassic park 2 มันสุดยอดมากๆ  ขอบคุณครับพี่จิมมี่ 

ปล.อยากให้มี VDO ของทุกคันเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2010, 22:44:24 โดย OHM.KRABI »
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ปูเสื่อ

รออ่านรีวิว

........................

ว่าแต่

รถรุ่นนี้ไม่มีกระเป๋าเก็บของท้ายรถ แล้วจะวัดขนาดที่เก็บของท้ายรถยังไงครับ เพราะไม่มีที่ให้เข้าไปนอนในนั้น ?

ออฟไลน์ BrownCony

จากหลักสถิติแล้ว ผมคิดว่าไม่น่าทันนะครับ อิอิ ;D

ออฟไลน์ Buffy

รออยู่เหมือนกันครับ......

และอยากเห็น ML โฉมใหม่เหมือนกัน ว่าจะออกมาเป็นยังไง เห็นแต่ spy shot ซ่ะส่วนใหญ่

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
เล่นซะอย่างนี้ หิวน้ำกันเลยทีเดียว

ปูเสื่อ

"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ Tonaka

พี่จิม Altis อ่ะ

ผมว่ารอถ่ายรูปใหม่  เป็น ตัว minor change เลยดีไหม???

ไหนๆ ก็ ไหนๆ แล้ว - -
阿蘇山

ออฟไลน์ Lecter the Ripper

• Full Member
จากหลักสถิติแล้ว ผมคิดว่าไม่น่าทันนะครับ อิอิ ;D

ใช้ความรู้วิชา สถิติได้เป็นประโยชน์มากครับ อิอิอิ

เป็นกําลังใจให้พี่จิมนะครับ

ออฟไลน์ i-ice

:D ตั้งตารอ ครับ... :o

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
รออ่านอยู่นะครับ สู้สู้ครับพี่จิมมี่

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

จะรออ่านนะครับพี่จิม ;D

ปูเสื่อรอแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2010, 10:26:10 โดย !+! Bomb !+! »

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เห็นอาหารแล้วหิว

ส่วน Fart & Furios จะมีเรื่องการแต่งรถบ้าน NA ให้อ่านกัน อันนี้ต้องแบ่งยาวหลายตอน
เพราะถ้าเขียนลงตอนเดียวหมด คนอ่านเบื่อเสียก่อน

คาดว่าจะขึ้นให้อ่านกันก่อนไปวันหยุดทำบุญครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ car mood

คริ คริ...  อ่านแล้วโดนเลยครับ 

พี่จิมสู้ๆนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เฮ้ๆๆ คิดว่า ทันน่า จะเสร็จแล้ว

เหลืออีกแค่ บรรยายใต้ภาพ อีก 3 ภาพ ก็จบแล้ว...

จะเร่งให้เสร็จเร็วๆครับ

เอาใจช่วยให้เสร็จตามกำหนดครับ ;)

ออฟไลน์ kritphakhin

ออฟไลน์ Buffy