ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามชุด multimedia bluetooth ของ BMW หน่อยครับ  (อ่าน 2874 ครั้ง)

ออฟไลน์ dorpt

• Newbie
  • *
ขอสอบถามชุด multimedia bluetooth ของ BMW หน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2017, 20:06:10 »
ผมใช้ 320 D SE  E90  มี GPS สั่งงานด้วยเสียงได้นะครับ

อยากติดกล้องหลังเวลาถอยรถครับ
และเล่นเพลงผ่าน bluetooth ของมือถือ เข้ากับรถยนต์
screen mirroring  หรือเครื่องเขาเล่น android ได้

ขอเป็นชื่อรุ่นและราคาที่ติดตั้งก็ดีนะครับ พวกนี้เวลาติดตั้งแล้ว function เดิมของรถยังอยู่ครบไหมครับ ผมยังต้องการการใช้งานสั่งงานด้วยเสียงครับ

ส่วนมากเวลาสอบถามไปแล้วเขาไม่บอกชื่อรุ่น บอกแต่ความสามารถและราคา เลยไม่รู้จะเทียบ spec กันยังไง
หรือถ้าใครติดตั้งแล้ว แนะนำร้านดีๆได้นะครับ ^_^

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ demo2

• Sr. Member
Re: ขอสอบถามชุด multimedia bluetooth ของ BMW หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 12:26:17 »
ลองเข้าไปหาในเวป   bmw society ครับ มีร้านทำเจ๋งหลายร้านอยู่ครับ