ผู้เขียน หัวข้อ: Fan Page ใน Facebook ตอนนี้มีการอัพเดทแล้วนะครับ เข้าไปติดตามกันได้ครับ  (อ่าน 4581 ครั้ง)

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
หลังจากเปิดไว้นานจนร้างเป็นป่าช้า ตอนนี้ The coup team ได้เข้าไปทำการสังคายนาแล้วนะครับ

เข้าไปติดตามข่าวสารต่างๆ และพูดคุยกันผ่านทางเฟซบุ๊คได้เช่นกันครับ ที่

http://www.facebook.com/pages/Jimmy-Headlightmag/115261976377

นะครับ

ปล.ขอขอบคุณน้องหมูมากนะครับที่ช่วงเอาลิงค์รีวิวต่างๆไปแปะให้ครับ ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
ขอบคุณครับพี่กล้วยย

ปล. อย่าลืมTWITTER ด้วยนะครับพี่ แหะๆ ^^'

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Twitter เราอาาจจะไม่ทำครับ

เพราะ เวลานี้ กระแสของ Facebook น่าจะยังคงอยู่อีกนานกว่า ทวีตเตอร์ครับ

ออฟไลน์ BnN

ส่วนของ twitter นั้น ถ้าหากอัพข่าวในเฟซบุ๊ค ก็จะไปขึ้นที่ twitter เช่นกันครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ทวีตเตอร์คงอยู่อีกหลายปีเพราะลำโพงไม่ค่อยพังง่าย
แต่ทวิตเตอร์ไม่รู้ จำได้ว่าเคยมีแล้วไม่ใช่รึ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Northbridge

• Sr. Member
ทวีตเตอร์คงอยู่อีกหลายปีเพราะลำโพงไม่ค่อยพังง่าย
แต่ทวิตเตอร์ไม่รู้ จำได้ว่าเคยมีแล้วไม่ใช่รึ

อืม ขอบคุณครับ :o

ออฟไลน์ Chris Evn

Twitter กับ Facebook มันมาคู่กันครับ แล้วมันก็ลิ้งกันได้ครับ
ลองใช้โปรแกรม TweetDeck ดูนะครับ

อัพเดททีเดียว มาทั้ง Twitter และ Facebook

ออฟไลน์ kritphakhin

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ gatasila

• Sr. Member
กดให้แล้วครับ อิอิ