ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยครับ ทำไมรู้สึกว่าช่วงนี้ Civic โฆษณาบ่อยจังครับ ปกติไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่?  (อ่าน 2622 ครั้ง)

ออฟไลน์ choke

• Newbie
  • *
สงสัยครับ ทำไมรู้สึกว่าช่วงนี้ Civic โฆษณาบ่อยจัง หรือกำลังจะออกรุ่นพิเศษอะไรออกมาอีก หรือเพื่อกระตุ้นยอดขายเฉยๆ ใครทราบช่วยบอกด้วยครับ จะได้หายสงสัย ;D

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• Hero Member
  • AWDiesel
เวลาคู่แข่งจะเปิดตัวก็ต้องมีการโฆษณาดักไว้ก่อนเพื่อดึงความสนใจจากผู้บริโภค ผมว่ามันก็เป็นปกติของการแข่งขันนะ

ออฟไลน์ Tonaka

เห็นเซลล์บอกว่าปลายปีนี้จะมีสีใหม่ คือ สีน้ำตาลทองแบบ CR-V น่ะครับ  เท่าที่รู้
阿蘇山

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
แสดงสินค้า และกระตุ้นยอดขายมั้งครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

Honda Toyota  งบเค้าเยอะดีแท้เลย 

Ford เจ้าเอ๋ย โฆษณาไม่ทำเลย เฮ้อ..กำ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย