ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวว่าจะมี All New Suzuki Ertiga ในปีหน้า ไม่ทราบว่ามีโอกาสเป็นจริงเกิน50%ไหมครับ  (อ่าน 3608 ครั้ง)

ออฟไลน์ Narak-Man

• Full Member
หลายเดือนก่อนผมเห็นรูปเหมือนที่เคยแต่งกันเล่นๆครับ แต่วันนี้เห็นเว็บด้านล่างนำข่าวมาลง รูปเหมือนกันมากเลย ไม่ทราบว่าเป็นข่าวจริงรึปล่าวครับ http://www.autodeft.com/defthint/next-gen-2018-suzuki-ertiga

ออฟไลน์ ps000000

• Hero Member
ในกระทู้ล่าง มีคอมเมนต์ไว้ครับ

ออฟไลน์ TrentXWB

• Sr. Member
  • เมาไม่ขับ ง่วงไม่ขับ
เฮ้ย สวย

เอาหน้าสวิฟท์ใหม่แปะปุ้ป สวยเฉย

ทำไมสวยวะครับ 55555

ออฟไลน์ locomotive

• Sr. Member
ตัดต่อครับ เว้บอินเดีย ชอบมโนครับ

ออฟไลน์ SM.

ถ้าตัวใหม่จะมา ผมว่าควรมีประตูสไลด์นะ เพราะเพื่อนๆเค้ามีกันหมดแล้ว

ออฟไลน์ tnp_super

ถ้าตัวใหม่จะมา ผมว่าควรมีประตูสไลด์นะ เพราะเพื่อนๆเค้ามีกันหมดแล้ว
อย่าลืมใส ESP มาด้วยนะ