ผู้เขียน หัวข้อ: งบ2000บาท(ไม่รวมเมม) มีกล้องติดรถยนต์ที่ส่อง2ทางคือหน้ารถและคนขับ แนะนำไหมครับ  (อ่าน 3772 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
สอบถามครับ อยากได้กล้องติดรถยนต์ที่บันทึก2ทางคือ ด้านหน้ารถและส่องเห็นคนขับ มีงบ2,000บาทต่อ1ตัว(ไม่รวมเมม) พอจะมียี่ห้อและรุ่นแนะนำไหมครับ
ปล.ผมจะใช้10ตัวครับ

ออฟไลน์ nuntapon.s

• Hero Member
ถ้าไม่มี ปล.ที่จะเอา10ตัวนี่หัวผมคิดทันทีเลยว่า ผบ.ทบ.เป็นคนสั่งให้มีกล้องด้านห้องโดยสารด้วยแน่นอน

ออฟไลน์ Nikle_pk

น้องผมติด anytek มาครับ
กล้อง 2 ตัว 1,900

ภาพงั้นๆ การใช้งานงั้นๆ มีหน่วงๆ ทัสสกรีน กดติดบ้างไม่ติดบ้าง
แต่บันทึก 2 กล้องพร้อมกันครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Auto Messe

• Sr. Member
สนใจรุ่นนี้มั๊ยครับ มี gps logger บันทึกเส้นทางด้วย pm มาคุยกันได้ครับ

ออฟไลน์ Devil13

ถ้าไม่มี ปล.ที่จะเอา10ตัวนี่หัวผมคิดทันทีเลยว่า ผบ.ทบ.เป็นคนสั่งให้มีกล้องด้านห้องโดยสารด้วยแน่นอน

เดาว่าใช้กับรถ 5 คันมั้งครับ

ออฟไลน์ 12345678910

• Full Member
ผมว่างบน้อยไปนะครับ มันมีแต่ใช้ได้ไม่ค่อยดีและไม่ค่อยทน

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมใช้เซี่ยวมี้ YI 1350บาท คือโอเคแหละ แต่อยากแนะนำให้เก็บเงินไปเรื่อยๆ จัดพวก4Kดีกว่า
ที่ผมติดคืออยากลองก่อน+เอาไว้เป็นไม้กันหมาเผื่อโดนรถตัดหน้าแล้วเราชนจะซวยถ้าไม่มีกล้อง
ขออีกแปป จะอัพเป็นแพงๆเลยครับ ผมว่ายังไงก็คุ้มอ่ะ